Guest viewing is limited

thangthan

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đã đọc hiểu, xin cảm ơn BQT svcvietnam....sẽ đóng góp 1 phần nhỏ cho sự phát triển của diễn đàn

mi-chao-khuyen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi củng vậy,đã đọc,hiểu và sẻ chấp hành đúng nội quy diễn đàn.Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh!

dtngocanh

Thành viên mới
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy xin cam on

phamdangnhat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
đã đọc và hiểu nhưng dài thật đấy có khi nào quên k ta? hi. mê chim nên sẽ bàn toàn chim thoi :)

ngack_boy_x9

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

Nh0k_Angel_S0ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đã đọc và hiểu nội quy, xin cảm ơn BQT svcvietnam, tôi sẽ chấp hành theo đúng nội quy

gio_hh

Thành viên mới
SVC$
0
Chào cả nhà, mình tham gia diễn đàn muộn, đồng ý với ADM,mong anh em chia sẻ kinh nghiệm thêm

haichung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mọi diễn đàn đều có nội quy của mình, tôi đã đọc và chấp nhận, mong diễn đàn mình ngày một phát triển hơn, tạo 1 sân chơi lành mạnh cho những người đam mê sinh vật cảnh.

Giang Sơn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ok, nói thật lòng nha, nội quy quá dài, mình chỉ đọc những phần chính, nhưng quan điểm của mình là, sân chơi là sân chơi, phải trongsạch, lành mạnh và bổ ích, mình sẽ cố gắng góp phần xây dựng diễn đàn này ngày một lớn mạnh. Chúc ban quản trị cùng tất cả thành viên nhiều may mắn, hạnh phúc!

the-end

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tôi đã đọc và sẽ chấp hành các nội quy của diễn đàn

hieudesign85

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi đã đọc và đồng ý với nội quy của diễn đàn ! Mong các thành viên đóng góp ý kiến để diễn đàn ngày một hoàn thiện hơn !

fabiotiep

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
dạ em xin chấp hành mọi nội quy ở trên ạ!em đã đọc và hiểu ạ.nói chung là quy định của diễn đàn cũng không có gì là quá khắt khe ạ!tks ban quản trị!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom