Guest viewing is limited

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thì cn tuần trước,là ngày đầu tiên họp mặt ae chơi chim mộc , bọn a đã ngồi ở đấy rồi mà,cn này e ra đấy nhé, mà e cũng đã biết rùi còn trả vờ hỏi
thì tất nhiên Cn là em sẽ có mặt nhưng cái em đc nhất của em nó đang thay lông 1 chắc mang cái em thửa đi vậy.

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác ơi ngày mai 9h sáng ở hàng trà đá TBH .
Khi đi nhớ mang theo các em yêu quý để giao lưu học hỏi.
Thanks mọi người đã ủng hộ.

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
tình hình hôm nay e có ra đấy ko?có đông ae ko,a ra đấy thấy ko co ai a lại đi:a17:

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình hôm nay e có ra đấy ko?có đông ae ko,a ra đấy thấy ko co ai a lại đi
hôm CN em có đi, bác khuyen_mo bận việc nên đến muộn,còn bác cường " Ccam " có đến ngồi chém gió vs em.còn mấy bác nữa nhưng em chưa làm quen đc ^^
T7 tuần này em bận thi cử nên ko đi đc.Cn thì em lại xách lồng ra đấy chơi vs anh em.Và sẽ có bàn tán,từng thành viên sẽ đứng lên gthiệu bản thân " tên tuổi,nick trong diễn đàn,số dtdd " để anh em còn biết mặt nhau.
Bác thấy thế nào ý kiến thế có ổn ko? hiiiiiiiiiiiii

aopals

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào tất cả các ae mình người Lạng Sơn , cho mình hỏi có anh em nào biết nơi gọi là nơi hội tụ của những người chơi khuyên mộc. Mình mới thử nuôi và nuôi được một chú mới tập líu , ae chỉ gấp để mình đi học hỏi kinh nghiệm của các ae đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực nuôi khuyên.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dinhcoc

SVC$
0
hôm cn a cũng ra đấyngooif đến 10h,thì a về có việc,lại ko biết mặt e,hình như bọn e ngồi cạnh cửa ra vào,đằng sau bà bán nc đúng ko e?,thôi hẹn cn này nhé hi hi:a19:

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hôm cn a cũng ra đấyngooif đến 10h,thì a về có việc,lại ko biết mặt e,hình như bọn e ngồi cạnh cửa ra vào,đằng sau bà bán nc đúng ko e?,thôi hẹn cn này nhé hi hi:a19:
Chuẩn bác ah,em hôm đấy để 2 cái lồng bên cạnh chưa treo lên ^^

Let it be

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em chơi khuyên mộc ở TBH thì giới thiệu tên , tuổi , số điện thoại đi...khi nào ra còn biết mặt chào nhau 1 tiếng :D Tớ xin giới thiệu trước :
- tớ là Lộc
- sinh năm 84
- mục tiêu phấn đấu : Nuôi lên được nhiều bé mộc lên có tiếng ở đất Hà Thành ( bao gồm các thể loại như Hoạ mi , chích choè than , Chào Mào và đặc biệt là khuyên ^^ ) ... Nếu như ko lên được nghệ nhân :a36::a36::a36:cũng hi vọng được làm nghệ củ :a01::a01::a01:

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em chơi khuyên mộc ở TBH thì giới thiệu tên , tuổi , số điện thoại đi...khi nào ra còn biết mặt chào nhau 1 tiếng :D Tớ xin giới thiệu trước :
- tớ là Lộc
- sinh năm 84
- mục tiêu phấn đấu : Nuôi lên được nhiều bé mộc lên có tiếng ở đất Hà Thành ( bao gồm các thể loại như Hoạ mi , chích choè than , chào mào và đặc biệt là khuyên ^^ ) ... Nếu như ko lên được nghệ nhân :a36::a36::a36:cũng hi vọng được làm nghệ củ :a01::a01::a01:
Vâng cảm ơn bác đã ủng hộ bài viết của em,CN này thân mời bác ra TBH để giao lưu.
Số dtdd thì ko có đc post lên diễn đàn nên bác pm qua nick chát nhé
YH: vidu.anhnhoem
Em tên là: Quang SN : 87
Mục tiêu của bác cũng giống như các anh em trong đội,nào thì cùng nhau phấn đấu hiiiii.
Sắp thành nghệ nhân hết rồi :a12: :a15: :a01:

dinhcoc

SVC$
0
hẹn ae cn này gặp nhau ở TBH nhé,có gì liên lạc với a,sdt0902157366,A ĐỊNH,xin moden thông cảm nhé

aopals

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình là người Lạng Sơn mình rất thích nghe khuyên líu nhưng ko bít ơ ls có nơi tụ tập gọi là Nơi hội tụ của những người chơi khuyên mộc ae nào bít thì chỉ em với

hiepsinhocon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cũng có 1 chú khuyên mộc nhưng chết rùi ko hiểu lý do!!!!!!!!<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

dinhcoc

SVC$
0
Em cũng có 1 chú khuyên mộc nhưng chết rùi ko hiểu lý do!!!!!!!!<o:p></o:p>

Bạn nói như thế, AE trong DĐ ko biết trả lời đóng góp ý kiến cho bạn ĐC,:a19: bó tay....com luôn :a19:

HoàngHà

"Vạn Sự Khởi Đầu Nan"
SVC$
0
Em không biết khi đặt ra 1 ý kiến lập 1 đội chơi khuyên mộc để trao đổi kinh nghiệm.
Nuôi mộc rất thích đòi hỏi phải kiên trì.
Chim bập bõm kêu gọi và líu,muốn cho đi lấy dãi sợ gặp phải con già hơn " những con đã có tuổi lồng " thì sợ chim hoảng ko dám líu theo.
>>> Sao ko lập 1 đột chơi mộc,ngày nghỉ xách lồng đi giao lưu học hỏi kinh nghiệm.
Các bác cho ý kiến.

Tôi toàn mộc tinh mới bẫy được. gặp nhau đấu đá tý nhì hehe

quangbup

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi toàn mộc tinh mới bẫy được. gặp nhau đấu đá tý nhì hehe
Vâng xin mời bác CN này ra TBH anh em giao lưu. Em mới kiếm được 1 em mơ tuần này sẽ mang đi lấy dãi hiiiiiiiiiiiiii

dinhcoc

SVC$
0
Vâng xin mời bác CN này ra TBH anh em giao lưu. Em mới kiếm được 1 em mơ tuần này sẽ mang đi lấy dãi hiiiiiiiiiiiiii
dạo này o e mất mặt nâuy quá đấy,cn này một số ae đi hải phong thi chim,ae nào ko đi thì ra TBH nhé:a19:

thtd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng mới chơi khuyên nhưng em ở hải phòng, có bác nào ở hải phòng chơi khuyên mộc không anh em liên lạc tí:a37:

xakutara233

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em cũng muốn tham gia mà mỗi tội đy từ nhà lên tít tận tbh xa qua :a09::a09::a09::a09: iem ở tận bến xe nam thăng long cơ mah :a05::a05::a05:

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
em có ý tưởng này. để dđ rôm rả anh em nuôi mộc chịu khó up hình đàn mộc nhà mình cho anh em không có điều kiện đến chơi được chia sẻ với nhau. hôm nay tối rồi mai em sẽ khai trương vậy. anh em ủng hộ nha.:a05:

khuyennon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hay đấy em thấy bên aqua phong trào khuyên mạnh lắm !! anh em mình phải góp vui chứ nhỉ hôm nào em post mấy cái anh bẫy khuyên + đàn mộc 20 con !! đa phần chim mới bẫy cho anh em chiêm ngưỡng hẹn ngày cuối tuần :a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom