Guest viewing is limited

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
oh!! mai ka!!! ku mécii số hên thế. chúc mừng nhá, cố chăm người anh em đồng hương của tớ tốt vào nha.

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
chúc mừng merci đã câu đc con cm của bác đại:smiles_39::smiles_39::smiles_39::smiles_39:

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
ôi xin chúc mừng merci _lavie đã may mắn rinh được con Chào Mào của cụ Đại_Linh về nhà mới.Nhưng nhớ nuôi nó thật tốt nhé.Đừng phụ lòng anh chị em gửi gắm,mong là nó sẽ đem lại thật nhiều niềm vui cho M_L nhé.:a04::a04::a04:.ah mà mình quen là hình như là M_L phải rửa chim mới thôi M_L ah.hihihi

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
cụ Zen này rất ác nhé, rửa nghe ghê chết đi đc, tắm chứ hihi giờ em mới về, mà vui quá nên ko thấy bùn ngủ :a16: lên mạng xì pam mọi người hihi

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0
Chúc mừng Merci_lavie đã có chú chim bốc thăm trong đợt này hihihi quả đúng là hồi họp gây cấn thật.sáng nay vào cty là tranh thủ lên diễn đàn coi kết quả hic 1 phút buồn cho mình nhưng hy vọng tràn trề còn lại ở chú chim CM Huế bốc thăm cuối cùng trong năm.

trung_apolo

"mỗi ngày một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào merci_lavie,

Chúc mừng em có thêm một chú CM, là quà mừng năm mới, niềm vui song hành.
Song, năm mới, em cũng năng học hành và năng ăn no chóng "nhớn" nữa nhé. :a08::a08::a08:

Tuy có tranh thủ vừa học vừa làm (he he...) thời gian rất bận bịu nhưng vẫn phải cố gắng là một thành viên tích cực, đóng góp bài thường xuyên luôn.

Chúc mừng em.
Thân:a29:

hieumap

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc mứng , chúc mừng !!!!!!!!!!:clap:M đầu năm có lộc nha .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom