Guest viewing is limited

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Một mùa NOEL mới sắp đến !:a04::a04::a04::a04::a04::a04:

Song hành với niềm vui Vị Tế mà anh Bạch Đề đang khởi xướng ! BQT SVCVIETNAM.VN nói chung và Đại linh nói riêng mong muốn cho tất cả Anh Chị Em thành viên sinh hoạt trong mái nhà SVC luôn luôn vui vẻ , đoàn kết để cùng chung tay xây dựng một mái nhà chung tràn đầy Tình Thân Ái .
Một món quà nho nhỏ , một niềm vui chung cho tất cả mọi người đặc biệt là người may mắn vào Bữa Tiệc đêm Noel .

Đây là một chú Chào Mào bổi có cái tên thật mĩ miều : Điểm mây Hồng ( bởi trên 2 bên Mi mắt có điểm vài sợi lông đỏ)
Chim đánh bẫy Lồng ! Gốc Ninh Bình_Bỉm Sơn (Thanh Hoá) đã test ra dáng và Giọng . Nước chơi Hung .
Vài hình ảnh của em nó !

Thành phần tham gia bốc thăm : tất cả thành viên Diễn Đàn svcvietnam.vn (kể cả Em :a16:)

Thời gian đăng ký bắt đầu từ khi bài viết được công bố đến hết ngày 20/12/09.

Và sẽ được Hội Quán Hà Nội tổ chức Bốc Thăm vào bữa tiệc đêm Giáng Sinh (tối 24/12/09) .

Thành viên trúng thưởng vui lòng lo kinh phí vận chuyển và cách thức vận chuyển !

Chúc Mọi người vui vẻ !:a42::a42::a42::a03::a03::a03:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
may thế em gặp đc bài này đầu tiên cho em số phiếu 1 nhé:a04:....biết đâu mùa noel này mình lại ấm áp hơn:a04::a04:

chích bông đầu gấu

Tình yêu nào phải trò chơi
SVC$
0
Mình đứng số 2 rồi, cho tôi đăng ký một suất nhé, hy vọng lại kiếm đc một chú CM nữa của anh em.

sequat

Thành viên cống hiến
SVC$
0
sequat cũng mạo muội xin một suất biết đâu may mắn lại mỉm cười với mình thì sao..:a26:
vậy là sequat số 3 rồi.cám ơn cụ Đailinh trước nhé:a04::a04:

de choat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hic...hic ...nhìn chú Chào Mào đẹp quá.em de choat cũng muốn xin tham gia vận may này...xin a Dailinh cho e xin vé số 4 nha.biết đâu chú chào mào Thanh Hóa này sẽ được " nhập nội" vào miền nam...hi hi...thanks a dailinh nha

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
hehe anh Đại cho em đăng ký 1 vé nhé hehe, em số 5( trùng số cụ DB lần bốc CM Khe Sanh của cụ ĐỀ hihi)!!!! cám ơn anh!!!

zen

"Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại"
Thành viên BQT
SVC$
0
hôm bữa trật hôm nay phải lãnh giải thôi.đu theo M_L nè cho có cặp,cò bồ tèo nè hihihi:a04::a04::a04:cho em 1 vé với nhé anh Đại nhá

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
sao hôm nay ko thấy bác Dungnhi đăng ký nhỉ, mọi lần danh sách toàn top5 mà, hôm nay toàn thấy bác thanks thui:a04::a04::a04:, nếu vậy e phải tranh thủ đăng ký vậy, hy vọng lần này thế chỗ được bác Dungnhi
cho e đăng ký 1 suất, thân

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
sao hôm nay ko thấy bác Dungnhi đăng ký nhỉ, mọi lần danh sách toàn top5 mà, hôm nay toàn thấy bác thanks thui:a04::a04::a04:, nếu vậy e phải tranh thủ đăng ký vậy, hy vọng lần này thế chỗ được bác Dungnhi
cho e đăng ký 1 suất, thân

=)) bác Dũng bị cấm cửa ở mấy cái vụ bốc thăm này rồi ;)) Lão béo ko biết á :-?
Mọi lần e cũng nhiệt tình tham gia thử thời vận đấy.Nhưng cái số mình nó hẩm hiu quá,chưa lần nào bốc trúng dù chỉ phiếu...dự phòng.Lần này kiên quyết ngồi ngoài cổ vũ.Tu nhân tích đức ủ mưu chờ thời :-w

Chúc cả nhà vui vẻ :a04:

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Em mới than thân bên cuộc vui Vi tế bây giờ sang đây xin than tiếp cầu mong trời phật nhủ lòng thương xót phù hộ cho con trúng đc bàn tay vàng.
Hihiiihi, anh ĐẠILINH cho em một vé nhá.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Em ở xa mà không biết cách bốc thăm thế nào , nếu các anh bốc hộ em được thì em xin một phiếu may mắn nhân đôi , hy vọng có chú Chào Mào của svc làm kỷ niệm . :a37::a37::a37:

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Có 1 em CM mà mọi người đã nhanh chân vậy? lại phải ngồi chờ vận may đến với mình thui, bác đại cho cô vẹt đăng ký 01 phiếu.

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Ái chà chà!
Sao vụ này mình lại updated muộn quá vậy, CM đẹp mà mọi người đăng ký ít quá cho mình đk tham gia 1 phiếu với nhé.

To: xanhtim, bây giờ công nghệ hiện đại rồi, bạn ở xa có thể nhờ ai đó bốc giúp và theo dõi qua 3G hoặc WC thì vẫn như mình tham gia tại chỗ.

to:Vetxinh đợt này cũng nhanh chân đấy nhỉ, không như vụ Cu gáy đến tận danh sách cuối cùng mới thấy.

vetxinh@1986

Lặng lẽ ... !!!
SVC$
0
Ái chà chà!
Sao vụ này mình lại updated muộn quá vậy, CM đẹp mà mọi người đăng ký ít quá cho mình đk tham gia 1 phiếu với nhé.

To: xanhtim, bây giờ công nghệ hiện đại rồi, bạn ở xa có thể nhờ ai đó bốc giúp và theo dõi qua 3G hoặc WC thì vẫn như mình tham gia tại chỗ.

to:Vetxinh đợt này cũng nhanh chân đấy nhỉ, không như vụ Cu gáy đến tận danh sách cuối cùng mới thấy.

Hi ông anh! em tham gia cho có phong trào thui, nhưng được quà vẫn tốt hi..hi.. ngờ đâu mọi người đăng ký còn nhanh hơn em, em cố bon chen vào để cộng động cho mạnh mẽ, nhưng mà rước được em CM về nhà mình thì tuyệt :a04::a04::a04:

mct

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Yêu cầu mấy anh mấy chị không có thời gian chăm chim thì đừng lên bốc thăm,để người có thời gian như em đây còn có cơ hội chứ hihi.

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lại có chim rồi he he. Cho mình một vé nhé Đại Linh ơi....Dạo này nhiều bàn tay vàng quá sao mãi chưa đến lượt mình nhỉ:a41:

zNavy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi. Chim đẹp quá bác Đại Linh. Bác cho em một vé nhé!!!!

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
phản đối anh Đại tham gia...:a31:hí hí, lại mất thêm cơ hội của em. Cho em xin 1 vé anh nhá, quả này em quyết tâm phải trúng rồi... hí hí.:a29:

choe_than_hd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác cho em xin đăng ký 1 vé. Chim đẹp quá! Mong rằng noel này may mắn sẽ đến với mình.

tanxuan000

Thành viên mới
SVC$
0
tớ cũng thích CM..............cho tớ xin 1 phiếu nhé !!!! tớ ở Đồng Tháp

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom