Guest viewing is limited

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin mạn phép chia sẻ cùng các bác những trận mi đỉnh cao của Việt Nam. Bác nào có clips chọi hay chúng ta cùng chia sẻ nhé. Mong các bác đừng đăng tải những clips không phải của Việt Nam.

<EMBED height=510 type=application/x-shockwave-flash width=640 src=http://www.youtube.com/v/uroTmvvPudc?version=3&hl=vi_VN allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>

thehome

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con bên trái thua đau quá, do kẹt cửa đá mà thua thế ---> bị đục ngay lổ nhỉ ---> thua oan uổng quá

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Rất cám ơn toilavu đã cho anh em trên diễn đàn xem clip mi đá quá hay. Xứng danh là những trận chọi mi đỉnh cao Việt Nam. Rất mong được thưởng thức các clip khác của họa mi chọi thuần túy của Việt Nam. Thân !

testter

Thành viên tích cực
SVC$
0
Từ bé tới giờ nuôi chim chỉ biết cho chim hót, chưa bao giờ xem chim đấu đá. Thanks bro đã chia sẻ, clip rất hay :a15:

bachviet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn hai con đá mà thấy thương quá. Mình chỉ nuôi hót thôi. Nghĩ thử mình đưa cái tay vào cho nó mổ 5 phút thì như thế nào ?
Thương quá ! thương quá .....

soc bong

Thành viên tích cực
SVC$
0
từ trước tới giờ mới thấy trận đấu ác liệt đến vậy .công nhận là 2 võ sỉ này phải được liệt danh ví như là vân trường , lã bố .chiến đấu đến hơi thở cuối cùng .anh vũ ơi trận này đấu ở bi sắt hôm 26-12 -2010 phải ko ạ?

KtsBim

Thành viên tích cực
SVC$
0
từ trước tới giờ mới thấy trận đấu ác liệt đến vậy .công nhận là 2 võ sỉ này phải được liệt danh ví như là vân trường , lã bố .chiến đấu đến hơi thở cuối cùng .anh vũ ơi trận này đấu ở bi sắt hôm 26-12 -2010 phải ko ạ?
trận này đánh ở ngoài hà nội bạn ahj. chính xác là đánh ở gò đống đa.

di_nhan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đánh hay thật, con bên trái đánh bít của nhưng chậm mỏ quá. Con bên phải có lối đánh hay. Cảm ơn bạn vì clip hay

hoai_an_xd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Từ bé tới giờ nuôi chim chỉ biết cho chim hót, chưa bao giờ xem chim đấu đá

xuanhuy009

Thành viên tích cực
SVC$
0
trận đấu hay thật. con bên trái ban đầu thì đánh hay vì chỉ đánh vào đầu đối thủ nhưng có vẻ nó gặp phải 1 đối thủ dày dặn kinh nghiệm trận mạc hơn và đặc biệt là thể lực tốt hơn!:a45::a45::a45::a45:

Hoamicp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim bên trái của anh Tuấn cóng .con bên phải của anh Giang Hào Nam.

Cugayphutho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim hay quá các bác à... mà nhìn sới này ta thấy quen quen... hình như ta đã đến đây,,, Xin chào các bác mi đá... hi

bachdangnam

Thành viên mới
SVC$
0
công nhận là quá hay.mi chọi Việt Nam No1.con bên phải công nhận là rất khôn nếu đá thông lồng thì chưa biết kết quả thế nào

dinoking

Thành viên mới
SVC$
0
Cả hai con đều hay. Tuy nhi�n con b�n phải biết tận dụng thời cơ ra đ�n quyết định l�m con kia thua đau. Xem thật m�n nh�n. Cảm ơn chủ topic.

mi_tq

Thành viên mới
SVC$
0
chận đấu quá hay các bác ạ! cảm ơn bác chủ cho anh em được mở tầm mắt...............

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom