Guest viewing is limited

anhquangkts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
phải cho tụi nó ăn no rùi mới chịu nằm yên cho chụp đó :a05:

ông ở gần nhà cho e, mới nuôi chim con lần đầu nên hong biết là chim sâu gì, nhìn lông xanh xanh giống sâu xanh wa'

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con này đúng sâu xanh rồi bác ạ, chim nhìn yêu chít, hihi, ko biết sâu này phân biệt trống mái khi non thì thế nào nhỉ?:a24:

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
thiên thần nhỏ mà hình không nhỏ tí nào:a24:!nhìn lé hết mắt luôn bác ơi:a32:

playboy_lov3_205

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ổ chim con nhìn đẹp phết.Chắc 2 trống 1 mái rồi,thường tỉ lệ là vậy mà.....
Chúc bạn có những chú chim khỏe.

badaigia

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn để hình nhỏ chút, to quá, xem hơi khó, con này là xâu xanh, tiếng kêu khá to, cũng hay hay, bạn nuôi lớn làm chim mồi thỉnh thoảng mang đi bẫy cũng khá hay đấy

anhquangkts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thiên thần nhỏ mà hình không nhỏ tí nào:a24:!nhìn lé hết mắt luôn bác ơi:a32:

cái nút sửa bài đâu mất tiêu rồi em ko thấy nữa nên chưa chỉnh đc, mấy anh chị em thông cảm dùm he

Chỉnh sửa lần cuối:

WINNO

Thành viên tích cực
SVC$
0
3 em xinh quá, nhìn như cục bông ấy nhỉ. Bạn ráng nuôi lớn, dợt mấy em nó thành mồi rồi mang đi bẫy. Hôm nay mình mới đi vòng vòng trong thành phố đánh sâu đầu đỏ, cả buổi sáng được 2 em, nhưng sâu xanh thì đi đâu cũng nghe hót cả, tha hồ đánh luôn ấy.

Khoa Bien Hoa

"Gấu một bên và chim một bên"
SVC$
0
Anhquangkts tính "nhất tiễn hạ song điêu" đây mà; Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Thứ nhất, khoe những thiên thần nhỏ; thứ hai, khoe bàn tay của chủ những thiên thần. Haaaaaaaaaaaaa
Giống như bàn tay của Phật tổ Như Lai vậy. Đùa thôi nhé! Chim cỡ này có thể nghe giọng biết trống rồi đó bạn hoặc giả, nuôi từ nhỏ thì thường con nào "út" đàn là mái.
Thân./.

anhquangkts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thứ nhất, khoe những thiên thần nhỏ; thứ hai, khoe bàn tay của chủ những thiên thần. Haaaaaaaaaaaaa
Giống như bàn tay của Phật tổ Như Lai vậy. Đùa thôi nhé! Chim cỡ này có thể nghe giọng biết trống rồi đó bạn hoặc giả, nuôi từ nhỏ thì thường con nào "út" đàn là mái.
Thân./.
em không có ý j đâu ạ, tại e muốn chia sẻ niềm vui được nuôi, được chăm sóc, nâng niu mấy em đó nên post lên vậy thui :a03:. Hôm nay em đã biết được trống mái rồi, 2 trống 1 mái ạ :a08:

sau dau xanh_gialai

Thành viên mới
SVC$
0
em không có ý j đâu ạ, tại e muốn chia sẻ niềm vui được nuôi, được chăm sóc, nâng niu mấy em đó nên post lên vậy thui :a03:. Hôm nay em đã biết được trống mái rồi, 2 trống 1 mái ạ :a08:

Thân./.

cái này chính xác không vậy bác, e cũng đa nuôi 3 chú đã đứng lồng, nuôi cho người ta và người ta sẽ lấy 1 chú trống. e đang lo 2 chú còn lại là mái quá :)

anhquangkts

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cái này chính xác không vậy bác, e cũng đa nuôi 3 chú đã đứng lồng, nuôi cho người ta và người ta sẽ lấy 1 chú trống. e đang lo 2 chú còn lại là mái quá :)
ổ của mình thì vậy đó, còn của bạn thì ai mà biết được chứ :a21: hên xui thôi bạn ơi, tỉ lệ đó đâu phải nhất định đâu, chúc 2 con còn lại của bạn sẽ có trống :a01:

Hellboylk

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác cho e hỏi là khẩu phần ăn của các e nó 1 ngày gồm những gì ,vì e cũng đang có 2 e huýt cô non ,em cho ăn cào cào và dút cám ướt ,ko bít như vậy có đủ chất ko.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom