Guest viewing is limited

secrethung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bữa em có post video em này rồi nhưng em nó chưa ra giọng gì hết, nên em nghi quê quán em nó ở miền Bắc thân yêu. Bữa nay em nó đã hót được khá nhiều kiểu nên em lại post video. Em này em bắt của bác bán chim dạo được nửa tháng rồi. Xin anh em chút ý kiến xác nhận quê quán giùm em nó, bữa giờ em thắc mắc lắm vì thấy em nó giọng lạ tai quá.
Video em quay hồi chiều bằng điện thoại cùi bắp, ko được rõ lắm:
http://youtu.be/ZQJMN5JVDxg
<iframe width="420" height="315" src="//www.youtube.com/embed/ZQJMN5JVDxg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Về quê quán thì mình ko rành. Nhưng em này có một tố chất rất tốt đó là khả năng bắt giọng chim khác rất nhanh, vì trong clip khi nghe con ngoài chơi nó gần như nhái lại. Em này sau này khả năng chuyển giọng nhanh và nhiều giọng. Bạn nên cho em nó học những giọng tốt, tránh những chất giọng giở ngay từ bây giờ. Theo mình thì tương lai em nó là một ca sĩ hay!

manhhung102

"Quảng ái chi vị nhân"
SVC$
0
Bữa em có post video em này rồi nhưng em nó chưa ra giọng gì hết, nên em nghi quê quán em nó ở miền Bắc thân yêu. Bữa nay em nó đã hót được khá nhiều kiểu nên em lại post video. Em này em bắt của bác bán chim dạo được nửa tháng rồi. Xin anh em chút ý kiến xác nhận quê quán giùm em nó, bữa giờ em thắc mắc lắm vì thấy em nó giọng lạ tai quá.
Video em quay hồi chiều bằng điện thoại cùi bắp, ko được rõ lắm:
http://youtu.be/ZQJMN5JVDxg

Chào bạn,

Theo mình thì em này 100/100 chim bắc nhưng là chim bắc có tố chất! Bạn để ý là dù em nó là em bổi nhưng giọng rất đanh và dài! Em này nếu chăm tốt thì mùa sau sẽ rất có tương lai! Chỉ có điều chân em này có vẻ hơi ngắn nên khi đấu dáng không đẹp lắm mà thôi! Bên cạnh đó, với vốn hiểu biết nông cạn của mình thì em này chưa chắc đã già chính vì vậy em nó mới bắt chước nhanh thế! Mình rất đồng tình với ý kiến của cụ Thienthe_na là bạn nên kiếm em thầy hay hay cho em nó học thêm dù em nó ra khá nhiều giọng rùi! Chúc bạn có em chim hay!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom