Guest viewing is limited

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý anh chị em thành viên đam mê chim CM!

Vì ngày càng nhiều thành viên post hình ảnh và video clip chim CM vào diễn đàn, mà mỗi lần post lại lập một "chủ đề mới" thì thật là nhiều chủ đề, khó theo giỏi bài và không tiện theo giỏi mục hình chim của quý vị. Vì thế, nếu là hình ảnh chim của quý vị, nên tập trung post ở một "chủ đề"... vì cũng đã từ lâu Bạch Đề đã ghép nhiều chủ đề hình ảnh chim của 1 thành viên lại. Tuy nhiên, vẫn còn nhiều thành viên vẫn còn nhiều chủ đề mà Bạch Đề chưa hoàn tất ghép lại, vì thế cũng mong anh em BQT ai thấy, thì cũng cùng giúp BĐ một tay ghép lại. Các vấn đề trên thành viên BQT diễn đàn cũng 0 ngoại lệ.

Trừ trường hợp ngoại lệ, như:
-hình ảnh chim sưu tầm khác không phải chim của mình
-một collection hình ảnh "chim độc đáo" của mình

Bạch Đề xin cảm ơn all đã luôn chia sẻ hình ảnh chim đẹp cho mục hình ảnh chim CM được phong phú!

PS: vì tương lai còn nhiều nhiều thành viên mê CM vào, ta cũng nên chừa chỗ cho thành viên mới post hình ảnh.

hieutrolai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà !
E đồng ý với a là như vậy , lập ra nhiều chủ đề nhưng chỉ có một thì rất khó cho ý kiến hoặc đánh giá . Nhưng thật tình mà nói , khi đã là một thành viên thi ai củng muốn chứng tỏ cho mọi người mình là một thành viên có nhiều đóng góp , có nhiều bài viết , có nhiều lời cảm ơn ( vì dd mình có mục thống kê của thành viên ) và vì vậy khi các thành viên mới vào chơi trong dd họ đăng bài , gởi clip nhiều , khả năng là họ muốn vược qua dc ngưỡng cửa của thành viên chờ kiểm duyệt , rồi sau đó là thành viên mới . Rồi cho đến khi họ đã là thành viên chính thức rồi thì họ phải cố gắn tìm tòi và đăng từa lưa nhăm đạt thên nữa để dc trở thành , thành viên tích cực . Mà củng nói thật là các tv mới bậy giời gởi đa số là nhưng câu hỏi hơi loản thật và dùng nhưng từ ngữ ( gọi là teen ) nên có gây cho người đọc hơi phản cảm . Nhưng thôi đó là chuyên chung chung , hôm rồi e đang ngồi chơi có vợ và 2 đứa con , đang xem một clip ccl chơi rất đã nhưng sao có mấy mục kèm theo thì toàn là ... s .. nên củng ngại ( cho e hỏi vấn đề đó là do bản thân mình lưu vào hay do youtube chèn vào ???

Nếu có gì sai sót mong ace mình bỏ qua nha , thật còn nhiều lắm nhưng khó diễn đạt quá .

Chào cả nhà ...........

hieuleson , hieumap và bây giờ là hieutrolai Thân ..............

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà !
E đồng ý với a là như vậy , lập ra nhiều chủ đề nhưng chỉ có một thì rất khó cho ý kiến hoặc đánh giá . Nhưng thật tình mà nói , khi đã là một thành viên thi ai củng muốn chứng tỏ cho mọi người mình là một thành viên có nhiều đóng góp , có nhiều bài viết , có nhiều lời cảm ơn ( vì dd mình có mục thống kê của thành viên ) và vì vậy khi các thành viên mới vào chơi trong dd họ đăng bài , gởi clip nhiều , khả năng là họ muốn vược qua dc ngưỡng cửa của thành viên chờ kiểm duyệt , rồi sau đó là thành viên mới . Rồi cho đến khi họ đã là thành viên chính thức rồi thì họ phải cố gắn tìm tòi và đăng từa lưa nhăm đạt thên nữa để dc trở thành , thành viên tích cực . Mà củng nói thật là các tv mới bậy giời gởi đa số là nhưng câu hỏi hơi loản thật và dùng nhưng từ ngữ ( gọi là teen ) nên có gây cho người đọc hơi phản cảm . Nhưng thôi đó là chuyên chung chung , hôm rồi e đang ngồi chơi có vợ và 2 đứa con , đang xem một clip ccl chơi rất đã nhưng sao có mấy mục kèm theo thì toàn là ... s .. nên củng ngại ( cho e hỏi vấn đề đó là do bản thân mình lưu vào hay do youtube chèn vào ???

Nếu có gì sai sót mong ace mình bỏ qua nha , thật còn nhiều lắm nhưng khó diễn đạt quá .

Chào cả nhà ...........

hieuleson , hieumap và bây giờ là hieutrolai Thân ..............
Đúng là cụ Hieu nói chí phải. Mình đã phải sửa lỗi chính ta cho rất nhiều bài do dùng ngôn ngữ teen quá đọc vào nó mất tính uy nghiêm, chững chạc của diễn đàn. Vì thế cũng mong các thành viên cẩn trọng hơn nữa trong các lời lẽ trên diễn đàn để khi có những người khách vào diễn đàn hay các thành viên mới vào họ đọc và thấy được cái trật tự, quy của của diễn đàn mình mà nể phục, ủng hộ, tôn trọng...
Còn về phần clip như cụ Hieu nói thì cái này là do mình muốn đưa bài lên phải qua cái anh youtube cụ ạ và những mục kèm theo đó là do youtube nó đưa vào chứ không phải do người đưa clip lên chèn vào đâu ạ.
Mong mọi người chú ý hơn cho nhé. Xin chân thành cảm ơn. Thân mến
Sir_ThanhLe

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom