Guest viewing is limited

thanhnghia.dba

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình có 4 cái lồng đất tre tàu mà bị chuột cắn hư hết 3 cái rồi. giờ ko tìm được nan thay vào, lúc trước mua lồng của chị đào mà giờ mua nan ko có. Bác nào ở ngoài HN có thề giúp e mua nan tre tàu được ko, thanks rất nhiều!

thangmk1973

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn qua đường Bắc Hải Q10 có chỗ sửa lại cho bạn, đúng nan tầu lồng đất.

chichchoe113

" mãi đi tìm.......! "
SVC$
0
anh nhớ ko lầm là bên đường Thành Thái có tiệm bán lồng và chim cũng có bán nan lồng nhiều loại lắm hơi đắt nhé! gần cuối đường Lý thường Kiệt Q10 đó!

ticana

"Panda yêu"
SVC$
0
Chào thanhnghia.dba,bạn đừng vào tiệm trên Thành Thái mua nan,1 cây nan tới 20k hehehe.Bạn chạy lên cội Bi Sắt (Cao Thắng nối dài,trước cổng có ng bán cào cao) đem chim vô dợt tiện thể hỏi ai là 30 giây nói muốn mua nan,2k 1 cây thôi hehee.Thân!

thanhnghia.dba

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào thanhnghia.dba,bạn đừng vào tiệm trên Thành Thái mua nan,1 cây nan tới 20k hehehe.Bạn chạy lên cội Bi Sắt (Cao Thắng nối dài,trước cổng có ng bán cào cao) đem chim vô dợt tiện thể hỏi ai là 30 giây nói muốn mua nan,2k 1 cây thôi hehee.Thân!

nhưng mấy cái lồng bị chuột cắn ngay phần cong của cây nan nên mình ko biết thay, lần trước thay hoài mà ko đc, bị gãy hoài àh. người bán nan ở Bi Sắt có nhận sửa lồng ko bạn?

thangmk1973

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình không có ĐT của cửa hàng đó. Bạn đi trên đường Bắc Hải, tiệm đó ngay ngã 3 , 2 bên 2 của hàng chim cảnh (Không phải mấy cửa hàng đường Thành Thái nha ) . Giá cả thì Mình không biết có rẻ hơn chỗ khác không, Trước họ thay nan lồng khuyên cho mình là 15k. Bạn thử xem nhé.

XR-250

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng của a cỡ cao bao nhiêu, đường kính bao nhiêu, ngoài HN nhiều lắm, để e kiếm rồi gửi cho, nếu tiện thì up ảnh mầu nan lồng lên, sẽ dễ chọn nan đồng mầu hơn

cachiusa

Thành viên mới
SVC$
0
Các bác cho em hỏi 1 cái lồng chòe đất tốt giờ khoảng bao nhiêu tiền vậy? Lồng Việt hay TQ, có trổ hay không trổ cũng được? Em cảm ơn nhiều.

tuananhho

Thành viên mới
SVC$
0
thanh nghỉa đang ở hà nội mà các bác chỉ o tphcm sao mà người ta mua được. nếu ở sg ghé tiệm đối diện cơm tấm thuận kiều chỉ có 4k thôi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom