Guest viewing is limited

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
úp lại, sẽ úp tiếp và úp nữa cho xôm tụ vứi hội nhà Phú Quốc. Hồi đó ba mình đc người ta đem lên 1 cặp, nhưng dọc đường mệt mỏi, em nam chẳng may không sống đc. Còn lại em này.

Em này rất quý khách. Rất dễ nuôi cho gì cũng ăn và ăn rất nhiều :| . Hiện tại đc thả ra vườn để chưi vứi cóc dế và côn trùng ngoài í. :|

centimet

Đắc nhân tâm...
SVC$
0
Đây là một chú chó Phú quốc đẹp ! thích nhất là được biết em nó rất thân thiện..hi hi

Cám ơn đã chia sẻ ảnh , nếu có thời gian bạn có thể gởi thêm một số ảnh để mọi người thưởng thức nhé

thân!

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
Nó bị mất rồi bạn cent ạ. Sau 1 buổi trưa ngoài vườn không người, và thế là nó biến mất. :( Nó đã biến mất mà không một lời từ giã. :(

Để ý thấy là hình như mỗi lần mình post kể về con vật xung quanh mình lên là nó lại biến mất. :|

Có lẽ ko gõ ra nữa.
:|

:(( :((

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
cho em hỏi giá một con chó này có giá bao nhiêu.em cũng định mua một con nhưng ko biết thế nào nữa. mọi người giúp em nhé.gửi vào emạl của em.traisauvang@yahoo.com.cảm ơn mọi người nhiều:a04:

img_since1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tìm lại đưọc con cho chưa vậy bạn ...................................................

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom