Guest viewing is limited

haodalat

Thành viên mới
SVC$
0

quypho81

Thành viên mới
SVC$
0
Các bạn nào không Down được sao không thử cài IDM. Mình vẫn Down bình thường mà

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này giọng dài kinh khủng:a01:
<EMBED height=344 type=application/x-shockwave-flash width=425 src=http://www.youtube.com/v/8GFeLacZHwY allowScriptAccess="always" allowfullscreen="true">

P/S : Bạn phải tuân thủ đúng nội quy của diễn đàn . Tất cả các hình ảnh , clip được sao chép cần trích dẫn nguồn mà bạn đã sao chép .

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi, giọng em này nghe đã lỗi tai thiệt, nhất là những phút đầu của clip. thanks bạn đã chia sẻ, ngày trước khi vào rừng bẫy chim, HLong_ce thích nghe CM hót giọng này khi ngồi bên suối chảy róc rách.

Thân
HLong_ce

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
không những hâm mộ mà còn khâm phục nữa. giọng dài nghe đã quá.ước gì mình cũng có một em sổ giọng như vậy nhỉ ?:a44:
thân
thanhbonsai

DAITINH

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này không phải của mình nhưng ở nhà cũng có con lâu lâu ra giọng vậy mà không biết giọng vùng nào (nuôi từ má trắng) suốt ngày kẹp bên máy lọc hồ cá chảy róc rách riết rồi được thì phải :a01::a01:

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
con này không phải của mình nhưng ở nhà cũng có con lâu lâu ra giọng vậy mà không biết giọng vùng nào (nuôi từ má trắng) suốt ngày kẹp bên máy lọc hồ cá chảy róc rách riết rồi được thì phải :a01::a01:

Chào DAITINH !

Chú chim này gốc Bình Định . Clip này là giọng chuyện của em nó vào giờ nghỉ trưa , sau khi em nó được nghe vài bản nhạc Love Song . . . :a01: :a01: :a01:
Còn giọng sổ thật của em nó thì nhiều anh em đã được mắt thấy và tai nghe rồi mà .. .

P/S: Nếu kẹp chim bên cạnh máy lọc hồ cá mà ra được cái chất giọng như thế này thì quả là điều kỳ thú nhất mình được biết từ trước tới nay . :a01: :a01: :a01:

Thân chào ...

trongqngai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các anh ơi! sao em muốn download các file về nghe tiếng chim, mà báo trang này bi lổi! anh biết giúp em với?

Thorn Birds

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Mình đã up lên link một số giọng CM trung mang của bác DuyHoiAn nhưng do thời gian qua diễn đàn thay đổi máy chủ nên mất hết data rùi. Nay mình xin mạn phép up lại link mediafire cho anh em dễ bề tải về máy tính.
Các file đã được convert sang định dạng mp3 chất lượng cao nên anh em có thể dễ dàng lưu vào điện thoại hoặc các thiết bị khác.
Anh em có thể tải file về tại ĐÂY.
Chào thân ái
Thorn Birds

chiuchiu

Thành viên mới
SVC$
0
vào rồi mà cóa 2 file mà ko bít phải ko vì ko thấy đề tên chao mào hay gì tương tự:(:a36:

zixzac

Thành viên mới
SVC$
0
Cảm ơn tất cả các bạn đã cho tôi nghe được âm thanh của Chào Mào các vùng. xin cảm ơn

bạn chú ý không spam. cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thorn Birds

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
vào rồi mà cóa 2 file mà ko bít phải ko vì ko thấy đề tên chao mào hay gì tương tự:(:a36:
Cứ dowload về nghe thử đi bạn. Mình có công up rùi thì bạn ngại gì cái click chuột để download về nghe.
Đảm bảo nghe là ghiền... hiiii

hoalang37

Thành viên mới
SVC$
0
cảm ơn anh. Rất thú vị, anh up nữa lên đi anh . Em cũng đang tìm để cho con Chào Mào nhà em thử nghiệm xem nó có hót không ? hix, chưa đc nghe nó hót.

chaomao_binhdinh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào Mào Bình Định cũng là dòng CM nổi tiếng, bác nào có file này thì up lên dùm nhé !

hoalang37

Thành viên mới
SVC$
0
Hix mình không làm sao mà xem đc file âm thanh này cả. Cả nhà có cách gì không ? Tiện thể ai cho em hỏi luôn là làm thế nào để ép giọng của Chào Mào ?

thanhdanang

Thành viên mới
SVC$
0
các bac up lên cho em tiếng con nao dữ nhất cho em down ve luỵen voi

the-centaur

Thành viên mới
SVC$
0
nghe giọng chào mao của các bác hay thật đấy em mới tập chơi nên Chào Mào nha em giọng chưa được hay lắm

sangchim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cãm ơn tiếng hót con Chào Mào cụa mấy pác đã úp cho. có cái file này mình tập con má trắng ỡ nhà ngon ah2:a44:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom