Guest viewing is limited
H

hdnhan

Guest
Ðề: xin file mp3 chim chào mào hót và chim chích chòe than

mình mới chơi nên ko rành, mong anh em nào có mail cho minh với nha
địa chie maill của mình:hoduychau@yahoo.com
cảm ơn nhiều:a14:

nhan_cm

Thành viên mới
SVC$
0
quay chim hót không tạp âm

Tôi mới tập nuôi Chào Mào được 1 tháng, đọc thông tin thì nghe nói phải đem chim đi giao lưu hoặc cho chim nghe máy tính (chim khác hót). Tôi tìm trên youtube thì có những con hót thật sự hay nhưng nhiều tạp âm quá(nói chuyện, tiếng xe cộ...) không biết tiền bối nào có video nào không có tạp âm cho tôi xin. Vì chim mới nuôi nên các tiền bối cho xin video chim đừng hót nhiều quá, chim em sợ.:a33:
Liên Lạc với tôi qua tranlenhandt@gmail.com
Thân chào, cảm ơn.

quangvinh311278

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mọi người ơi em không tải file cm trên diễn đàn được, cho em xin it file để về luyện dọng cho em CM ở nhà vi không có thời gian đi dượt được. Cảm ơn moi người nhiều
quangvinh311278@gmail.com

ongrung

Thành viên mới
SVC$
0
máy file Chào Mào của em,anh em tham khảo giùm,chim hót 1 mình nên chưa sổ ra hết giọng

chimđộimũQN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ACE nào còn giữ những "file âm thanh chào mào hót của các vùng" thì cho em xin với . Em chân thành cảm ơn ! nick yahoo của em đây ạ phq110886@yahoo.com

văn trường

Thành viên mới
SVC$
0
Chào tất cả!
mình mới tham gia và đang tìm hiểu về cách nuôi chim mình muốn nuôi một vài chú cm ma chưa biết gì cả nhờ anh em chỉ bảo giùm va anh em nào co file am thanh cm hay cho mình xin với
các bạn chỉ cho mình cách tải file Chào Mào hót về máy chủ với .cảm ơm nhiều

aophongsuong

Thành viên mới
SVC$
0
Sao mình không thấy được file nhỉ .. hic . Mình cũng đang nuôi một chú . Mới nuôi nên muốn cho nó nghe và học hót theo

kendo

Thành viên mới
SVC$
0
Mình cũng muốn download về nghe mà chưa đc,chắc không đủ bài viết trên dđ quá ? hic !!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom