Guest viewing is limited

kimcuongdo

love and to be loved are happy
SVC$
0
Hams cho đến giờ phút này được xem như là người bạn thân nhất của nhưng đứa trẻ, những bạn sinh viên, những bạn yêu thích thú cưng be bé, những người đang yêu, những người đang cầu có 1 tình yêu... Nhưng trước những bài báo lá cải đã làm hoang mang tất cả nhiều người.
Với tư cách là người cũng đã từng nuôi hams nhiều và cũng có thâm niên hơn 3 năm. Mình hiểu cảm xúc rất buồn và lo lắng và những suy nghĩ thắc mắc của tât cả các bạn đây...Nhưng theo mình nghĩ, mọi chuyện không có đến nỗi như bài báo nói đâu các bạn ạ. Mình nuôi hám cắn mấy chục nhát có thấy sao đâu, có thấy ai bị bệnh đâu, cũng chưa thấy ai chết vì Hams cả.
Những bé Hams vô hại giờ được xem như là những con vật đáng gờm, gây bệnh, và bị hất hủi như một con vật gớm ghiếc....TỘI NGHIỆP CHO CÁC BÉ....
Mình thật sự rất buồn khi đọc một số trang Web đã có vài mẫu tin cho tặng Hams vì sợ gây bệnh... Mình cũng chẳng biết nói gì hơn, làm sao nói được bây giờ. chỉ hi vọng ai đang nuôi Hams đọc những dòng suy nghĩ của mình hãy BÌNH TÂM, ĐỪNG VỨT BỎ HAMS MỘT CÁCH ĐÁNG THƯƠNG NHƯ THẾ. HÃY XEM NÓ NHƯ MỘT NGƯỜI BẠN. MỘT NGƯỜI BẠN TỘI NGHIỆP.
Ái chà... vậy mà vẫn có một số người không ngồi rồi.... Nếu thấy bán ngay từ đầu cấm đi.. Tại sao để mọi chuyện diễn ra: cho mở Shop, cho mua bán suốt hơn 3 năm... một cách phổ biến rùi ĐÙNG 1 cái ra lệnh CẤM
KHÔNG HIỂU MẤY CHA NÀY NGHĨ GÌ.
CHÚ Ý: hiện tại, sắp tới vào lúc 15g ngày 9/ 3 / 2008 sẽ có một cuộc meeting lớn tại công viên Tao Đàn. Ai đã từng nuôi Hams và yêu thú cưng hãy đến tham dự. Cùng nhau bảo vệ cho bé cưng củng mình nhé.... Mong các bạn ủng hộ và giúp đỡ các bé. Thay mặt các bé Hams cảm ơn các bạn rất nhiều.
Cuộc meeting này sẽ do bên Web hamster chủ trì. Mong các MOD tại các diễn đàn khác thông báo cho các mem bên mình biết. Thanks
Kimcuong do
Ko thèm dáu tên, giấu tuổi, địa chỉ... Cũng chẳng thèm giấu Hams . Ai muốn kiểm tra lục sét thì cứ đến nhà. thông báo, chó cắn ráng chịu...:yahoo:

Chỉnh sửa lần cuối:

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Mời Tham Dự Lễ Meeting 19/ 3

Mời Tham Dự Lễ Meeting 9/ 3
lúc 15g ngày 9/ 3 / 2008 sẽ có một cuộc meeting lớn tại công viên Tao Đàn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

kimcuongdo

love and to be loved are happy
SVC$
0
anh Huy tin mắt ghe.. em mắt nhắm mắt mở , đánh số lộn mất tiêu... Anh tìm lấy lỗi rùi.... Tặng anh 100 điểm.........

Sory anh Huy va các bạn nhiều

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom