Guest viewing is limited

mjean

Thành viên mới
SVC$
0
mình mới nuôi cá la hán, nghe nói có thuốc làm to đầu, nhưng ko biết bán ở đâu, giá cả bao nhiêu vậy?

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
mình mới nuôi cá la hán, nghe nói có thuốc làm to đầu, nhưng ko biết bán ở đâu, giá cả bao nhiêu vậy?
em không biết thuốc anh nói có tác dụng như thế nào nhưng mà theo em thì anh nuôi cá cứ cho nó lên đầu tự nhiên đi anh à đừng nên sữ dụng thuốc cho nó vì thuốc chỉ có tác dụng 1 thời gian rất ngắn và sau đó sẽ làm hư con cá của anh luôn đó con nào có gen lên đầu thì tự nó sẽ lên thui à dù anh cho ăn tép nó cũng lên đầu được nửa vì cha me nó có đầu sẵng rùi. đó là chút lời khuyên của em có gì sai mong anh bỏ qua nha. thân

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
đúng như vinhbe nói áh,concá ko đầu thì có nuôi như thế nào hay cho ăn j j đi nữa vẫn ko có đầu
còn con cá có đầu thì ăn tôm ko cũng sẽ có đầu,mà đầu to hay nhỏ là do gen

genta

to be or not to be
SVC$
0
có thuốc làm to đầu á! nhưng để mấy người "gian ác" có ý đồ xấu sử dụng thôi! nó là 1 loại như sirô vậy! màu hồng nhạt của TQ! nhưng bạn xài thì khoảng 30 ngày cá sẽ chết thôi!
p/s: hồi xưa mình nuôi LH nên biết rành vụ này lắm! vì mình chơi rất thân với chỗ bán cá mừ!

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
có thuốc làm to đầu á! nhưng để mấy người "gian ác" có ý đồ xấu sử dụng thôi! nó là 1 loại như sirô vậy! màu hồng nhạt của TQ! nhưng bạn xài thì khoảng 30 ngày cá sẽ chết thôi!
p/s: hồi xưa mình nuôi LH nên biết rành vụ này lắm! vì mình chơi rất thân với chỗ bán cá mừ!
anh genta có hình của loại thuốc đó hông vạy anh nếu có thì post lên cho mọi người xem biết và tránh các loại thuốc đó nha anh genta. thân

genta

to be or not to be
SVC$
0
anh ko có chụp lại! để hôm nào đi kiếm lại thử xem! ông bạn anh có lấy về nhưng ko xài! chỉ để truyền tay nhau nhận biết thuốc thôi! hàng cá nào gian mà nó biết được chắc nó chém anh làm 80 khúc luôn ấy!

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
hihihi anh không post thì nhiều người không biết lại bị mắc lừa bọn chúng nửa ấy chứ mà nó có vào có tháy bài viết thì nó đâu biết mặt anh đâu mừ chém thành 80 khúc chứ cùng lắm thì vài cái đánh thui giởn tí nếu có thì anh post lên nhe anh. thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom