Guest viewing is limited

chimephay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trước đây em toàn kiểu nông dân **** to kho mặn, toàn chơi lồng chợ, thôi lần này từ quê lên tỉnh mua thử cái lồng, các bác cho í kiến ạ

Tiện thể cho "thằng ranh con" đầu trọc, mắt đỏ lên ké tí. Em này đang có hiện tượng lớn lên sẽ thuộc loại chân tay to mồ hôi dầu

Sau khi nghe tin em mắt đỏ vì cái lồng mà được lên ảnh thì em hoàng mắt đỏ đã đệ đơn kiện. Để giải quyết ổn thỏa thôi thì cũng cho em nó ké cửa tí

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
lồng ngon quá chắc của anh bạn China, nhưng em kết bộ coóng của bạch mắt đỏ hơn, bác cho hỏi sao đầu em nó trông như kiểu suy nghĩ nhiều quá nên hói vậy:a01:. Mà em thấy có thông tin bác tạm thời giải nghệ, chắc thay đổi vào phút chót đúng ko ạ?

chimephay

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng ngon quá chắc của anh bạn China, nhưng em kết bộ coóng của bạch mắt đỏ hơn, bác cho hỏi sao đầu em nó trông như kiểu suy nghĩ nhiều quá nên hói vậy:a01:. Mà em thấy có thông tin bác tạm thời giải nghệ, chắc thay đổi vào phút chót đúng ko ạ?
he, đúng là mắt thợ có khác:a15:. Bộ cóng đấy mua toàn bị chê, may mà có người an ủi hehe.
Trước thanh lý mình gần hết, chỉ giữ lại vài con đẹp nuôi chơi thôi hì. Con mắt đỏ đấy là do hư, mẹ nó nhổ lông, giờ tách riêng cho mọc lại :a43:. Bọn trẻ con bg manh động lắm :a43:

lucido79

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
a zdai có cái lồng oắch thế nhể ...lồng đẹp chim cũng đẹp nhể...............

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom