Guest viewing is limited

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thể theo yêu cầu của Tieumieu, cũng như sự mong mỏi họp mặt giao lưu trao đổi kinh nghiệm của nhiều anh em, mình tài lanh lập ra topic này, thân mời các anh em yêu thích cá dĩa họp mặt đầu năm, tạo khí thế mới cho sự đam mê của mình.

Thời gian: hôm nay là thứ sáu rồi, trễ quá cho CN này, sớm quá cho CN sau, nếu được, thì chọn CN tuần sau: 10g ngày: 20/02/2011.

Địa điểm: Mình mong muốn được xuống LA một lần nữa, được gặp anh ANCC được tiếp tục tham quan học hỏi ở ANC, ý của anh em thế nào? (Hehehe chưa xin ý kiến của anh ANCC, nhưng tài lanh đưa gợi ý trước hahahaha).
Rất mong anh em tham gia nhiệt tình.
(Số lượng không hạn chế, càng đông càng vui, càng nhiều càng tốt, nếu không thể đông được, thì 1 người cùng đam mê còn hơn vài chục người, 1 người cùng sở thích, nói chuyện cả ngày cũng không hết chuyện).
Mại dzô, mại dzô.
Thân chào.

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
OK. có bạn đồng hành, nhân tiện ghé xuống thăm acnhancoc và thăm cocchu...từ năm ngoái tới giờ chưa gặp lại, vừa thăm hỏi vừa học kn, vừa họp mặt đầu năm.

xich con

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ủng hộ 2 tay, xuống tham quan lần nữa trước khi làm dàn hồ kệ mới thì còn gì bằng, hihihi, chỉ sợ ANCC đang bận túi bụi thôi.

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
01 thanhdo
02 pvh6x
03 xichcon
04 carodong
05 tieumieu
06.............

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Ủa có đăng ký hả?
Vậy aI làm chủ xị cho em đăng ký 1 vé nha.
.......
06 UT9

.

acnhancocchu

Nghiệp cá dĩa
SVC$
0
Cáo lổi cùng anh em.

Sau sự cố cuối năm đến giờ vẫn thường xuyên chóng mặt, không ngồi lâu được, máy tính thì không quá 10 phút...

Xin hẹn lại anh em khi tình hình sức khỏe khá hơn.

(Anh cũng xin hũy cuộc hẹn với thanhdo và UT9 luôn nghen)

Mong anh em thông cảm!

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em chúc anh Hai sớm bình phục và sớm tác chiến cùng con cá dĩa nghen.

Em kính chúc anh chị Hai cùng gia đình năm mới Vui Vẻ, An Lành, Sức Khỏe, Sum Vầy, Hạnh Phúc.

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0

<!-- message -->Vì lý do khách quan, nên lần off này không về Long An được, và qua trao đổi với một số anh em thì thấy lực lượng ở Thủ Đức tương đối đông, đường xá dễ đi, không khí, không gian mới lạ (hahahaha), mình đề nghị như sau:

Thân mời các anh em yêu thích cá dĩa họp mặt đầu năm, tạo khí thế mới cho sự đam mê của mình.

Thời gian: từ 09g đến 12g ngày chủ nhật: 20/02/2011.

Địa điểm: Quán cafe Tuấn Ngọc, đ/c số 23 Hồng Đức - Thủ Đức (sát nhà anh Tonda, gần chùa 1 cột).

Nội dung: gặp gỡ giao lưu, trao đổi kinh nghiệm nuôi cá dĩa anh em cùng đam mê và dự kiến ghé thăm nhà anh Tonda va anh Coidoi (chưa xin phép hai anh, giờ sẳn dịp xin phép hai anh cho anh em xông đất đầu năm luôn nha hehehe).

Rất mong anh em tham gia nhiệt tình.

(Số lượng không hạn chế, càng đông càng vui, càng nhiều càng tốt, nếu không thể đông được, thì 1 người cùng đam mê còn hơn vài chục người, 1 người cùng sở thích, nói chuyện cả ngày cũng không hết chuyện).
Mại dzô, mại dzô.
Thân chào.

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào TD và các bạn!
Rất vui khi nhận được lời đề nghị của TD, lực lượng ở Thủ đức cũng chỉ đủ đếm hết bàn tay (theo tui biết) , cá cũng chỉ vài con cùi(của tui), nhưng tui nghĩ niềm đam mê chắc cũng dám so sánh với nhiều người:a24::a24::a24:
Mong rằng anh em thu xếp, bớt chút thời gian nhiệt tình ủng hộ:a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15:

thu6ngay13

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bóc tem cái "họp mặt đầu năm"......
Mời ae đăng ký....................

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đăng ký 1 xe ( có thể là 2 người) họp mặt đầu năm nha.
Hôm qua xông đất nhà Tonda rồi...CN xông tiếp lần nữa...hehehe.

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0

Có gì em ghé anh rồi mình đi chung luôn(tiện thể lên mua tảo).k biết đường đi thế nào thì tiện.Hoặc anh em đợi gặp ở đâu đó rồi xuất hành luôn

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0

Công nhận anh H rãnh quá ta, đi thăm anh em liên tục, em thì kẹt đi làm chỉ có chiều t7 ỏ CN mới rãnh

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Có gì em ghé anh rồi mình đi chung luôn(tiện thể lên mua tảo).k biết đường đi thế nào thì tiện.Hoặc anh em đợi gặp ở đâu đó rồi xuất hành luôn
Kế hoạch mua tảo này sẽ bị phá sản nhé, vì nơi bán nghỉ chiều T7 và CN rồi hehehe.
Tieumieu DT nho anh Tonda mua giúp đi, hôm CN đi off sẽ thanh toán lại.
Hì hì, dđ mình nhìn quanh đi quẩn lại chỉ có vài anh em ở SG, 1 anh ở HM, 1 CC, BH, như vậy TĐ vẫn nhiều hơn......

tieumieu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tảo thì đã có anh Hòa share lại rồi.Tiện thể mua sẵn thôi.vẫn còn xài được trong vài tháng tới.Cám ơn anh nhiều.Thân chào

PVH6X

Thành viên tích cực
SVC$
0
Công nhận anh H rãnh quá ta, đi thăm anh em liên tục, em thì kẹt đi làm chỉ có chiều t7 ỏ CN mới rãnh

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Hôm đó có người em gần nhà (mới bắt đầu lao vào nghiện cá dĩa...)rủ đi mua vitamin và tảo ,thế là đua luôn buổi trưa nắng, vừa tham quan cửa hàng bán nhiều mặt hàng ko...Nói chung chỉ có 1 ít vitamin, 1it men tiêu hóa ,actermia và tao, chất kết dính...Nhưng có em bán hàng luôn vui trò chuyện...(cái này nói nhỏ đủ nghe thôi nha.. :a43: ...:a43:....:a43:....:a43:......................:a43:.)
Xong việc mua bán thấy cũng gần nhà tonda thế là nhập nha luôn...hehehe....

tonda

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hahahha, vậy là anh H có lí do "phụ đáng " để đi Thủ đức thường xuyên rồi nhé, hổng chừng ngoài thức ăn cho cá dĩa còn có thêm con cá ...ô ...ề nữa héng:a24::a24::a24::a24::a43::a43::a43:
Bí mật bí mật
Hẹn gặp CN nhé các đồng chí!

chuonghm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cho em đi với được không mấy huynh?:a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15::a15:!

Thanhdo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hình như trang này bị mất vài bài của anh em rồi, anh Chuonghm,.....

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom