Guest viewing is limited

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
Con nì là con khuyên duy nhất của em,vừa mua dc khoảng 1 tháng
Em quyết định tậu em này sau khoảng 6 tháng sau khi em khuyên trước đây ra đi
Em này ko dc dạn như em trước đây nhưng cũng đã líu vài tiếng rồi và màu vàng sáng hơn em kia
Nó dc ở nhà rộng và hàng ngày ngoài cám còn dc ăn mật ong hảo hạng nữa cùng chuối ,hồng đỏ ,đu đủ ,táo ,cam, thỉnh thoảng có khoai lang luộc,chanh leo ,nho đen..nói chung là sướng hơn tiên
XIn mời các bác ngắm em nó:

Cảm ơn

minhtin

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
chú khoen đẹp quá bác dương ơi bác mua nhiêu vậy , chỉ chỗ cho em với ,thèm quá rồi. khuyên đã líu rồi thì đã thật , nhưng em thấy lồng nuôi hơi bẩn bác cần vệ sinh đi..bye bác

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
Cảm ơn bác minhtin về những lời khuyên bổ ích
Vầng ,vấn đề vệ sinh luôn làm em điên đầu: dọn đáy thì 1 tuần 3 lần thôi.còn thi thoảng khoảng 1 tháng 1 lần em mới đánh cho sạch toàn bộ lồng
Con này em mua ở chợ Hà Đông ,HN .Bác ở Quảng Nam thì sao mà mua
hihi

bi_beo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hoalo_bilong ơi.anh muốn mua 01 lồng khuyên mà ở chỗ anh không có bán? mình ở Bình Định buồn thật nhìn thấy lồng của e anh thích quá.huhu.chú khuyên của e đẹp lắm,em may mắn thật:a09:

hoalo_biglong

"Hoalo-thần chưởng"
SVC$
0
haha anh nói làm em cũng thấy sướng ,nhưng mà con này đến hôm kia thì chuyển hộ khẩu cả chim và lồng cho cô bạn em rồi ,lúc đó thì tiếng líu cũng đanh và dài hơn rồi ,quý chim lắm nhưng quý bạn hơn nên cho luôn hihi.Còn vấn đề lồng thì chỗ nào có chim thì có lồng mà anh ,chủ hàng chim thường tàng trữ 1 số lồng quí nhập ở nhứng nơi làm lồng nổi tiếng về mà

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác để lồng hơi mất vệ sinh :a01: lồng sạch sẽ thì mới quyết định đến sức khoẻ của chim mà:a35:

TeenYeuChimHot

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng khuyên của bác là lồng phóng khuyên chứ còn gì em mua trên làng Vát có 100(lồng tàu dừa) 200(lồng trạm khắc) còn em nghĩ con khuyên cuủa bác tàn cho ăn của ngọt mà không sọ ỉa chảy à , có khi tiểu đừng , mà ăn thế thì mất hết độ căng của nó con gì nữa

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom