Guest viewing is limited

LacViet

"The Modern Samurai"
SVC$
0
Mấy cây bonsai của chú Nam đẹp quá! Thích nhất là cây sanh ôm đá dáng đa với chậu cây Mai. Chỉ tiếc là không ở quê nhà nên không thể có được những chậu cây đẹp như vậy.

ooh_la_la

ai kiu tui đóa, có tui đây...
SVC$
0
Chà, mấy cây bonsai đẹp mê hồn ha, ước gì lala cũng có 1 cây, hehehe!Oh, cái loại cây sanh đó bên này có nhiều lắm á, người ta cũng trồng làm hàng rào or trước sân, chắc hôm nào lala phải đi làm đạo chích mới được, hì hì!:lol:

CM_hocmon

...yêu Chào Mào... yêu thiên nhiên!
SVC$
0
khi nào lala đi làm đạo chích nhớ rủ anh theo với , nếu bị phát hiện anh sẽ làm cản địa cho hihi

calahet

Thành viên tích cực
SVC$
0
bộ sưu tập cây cãnh cũa bác rất là đẹp , em khoái nhứt là mấy cây Sanh bám đá đó !!! chúc cho bộ sưu tập cũa bác ngày càng phong phú và được nhiêu người biết đến !!!

N

__Nick__

Guest
chị ú lu lu mà làm đạo chíck thì em sẽ làm police kekekeke :D:D:D túm cổ chị ngay nah1' kekeke :D:D:D ( đừng hối hận chị nhá ) há há há.

Namquangngai

Thành viên mới
SVC$
0
Cảm ơn mọi người đã quan tâm ghé thăm.Sắp tới chú sẽ đưa thêm một số hình ảnh về các cây cảnh ở vườn chú lên để mọi người thưởng thức.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn chú đã giới thiệu hình ảnh đẹp về các cây bonsai mà chú có. Rất chi là đẹp!
hihi anh em đang chờ xem tiếp đây chú ơi!

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
cảm ơn chú rất nhiều , những chậu cây đẹp mê luôn đó chú , cháu cũng thích cây , cá và chim nhưng hiện tại thì điều kiện còn du canh du cư nên ko có mà chơi , chúc bộ sưu tập của chú ngày càng phong phú và đẹp hơn ..... hi...hi.... có lẽ sau này cháu sẽ đến nhờ chú ....

chimlongcachau

Thành viên mới
SVC$
0
Cảm ơn Chú đã giới thiệu bộ sưu tập cây tuyệt đẹp này. Cháu kết nhất cái cây Mai dáng trực rồi đến cây Me cổ thụ và cây Đa 80năm tuổi chẹp chẹp Chú post tiếp đi ạ đẹp quá chú ơi. Chúc bộ sưu tập của Chú ngày càng lớn

Namquangngai

Thành viên mới
SVC$
0
Chú đã post thêm vài hình nữa nhưng chưa có thời gian để mô tả chi tiết,mời mọi người vào xem tạm nhé.Có gì chú sẽ bổ sung thông tin sau.

yeucaycanh

Thành viên mới
SVC$
0
em chào bác nhe!hôm nay em mới biết đến câu lạc bộ này.em thì rất thích bonsai hay cây cảnh nên rất hay tìm hiểu thông tin trên mạng nói về vấn đề này.Ghé thăm blog của bác em kết mấy cây bác post lên qua!em cũng có một ít hôm nào post cho cả nhà xem và tham gia ý kiến với em nghe.cảm ơn bác nhiều nghe!

chopmao1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hi chú Nam!
Đọc được Topic về Quảng Ngãi cháu mừng quá, nhất là cây cảnh Bonsai.
Sở dĩ cháu mừng vì cháu là con em Quảng Ngãi đây.
Cháu vào SG này cũng được 8 năm rồi.
Khi còn ở quê cháu cũng rất thích trồng Bonsai, còn đi học cháu đã từng lên núi cưa cây cảnh đấy.
Bác có nhiều cây cảnh đẹp và giá trị lắm.
Lần đầu, cháu có vài dòng gởi chú.
Hi vọng sẽ được trò chuyện cùng chú nhiều hơn.
Quang

duybeo

Thành viên tích cực
SVC$
0
QUÃNG NGÃI quê huơng iu dấu của duybeo.NHìn mấy vây đó cũng đẹp thật

antoan

Thành viên mới
SVC$
0
Cho hỏi Bác có định bán máy cây này không vậy? nếu bán thì cho em xin địa chỉ với

phambahue

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú Nam ơi, nhà chú ở đâu vậy, cháu rất thích cây cảnh. Nhà cháu ở gần Công an tỉnh. Cháu cũng có mây cây sanh con cũng được 5 - 6 năm rồi nhưng không biết sửa. Cháu mong được làm quen với chú. Chân thành mong chú hồi âm.

NGUOITHUONGXUAN

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Cảm ơn bác đã cho chiêm ngưỡng những cây cảnh thật đẹp. Tôi rất thích cây sanh bám đá dáng xiêu.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom