Guest viewing is limited

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
up dùm bạn nè
<iframe width="560" height="345" src="http://www.youtube.com/embed/M9r0kmWMaVo" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

mình cũng ở thủ đức. Giọng này giọng bình dương mà ở khu vực nào hả bạn. Chim bạn nuôi non lên ah? Mình thấy giọng ngắn thế, ko biết có đúng ko

tringuyenvan88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uh chim này em nuôi chim tơ lên đó anh. chim còn đang trong quá trình thay lông và hoàn thiện giọng hót . Giọng này là giọng lèo nhà đỏ , là một trong những giọng đặc trưng của giọng bình dương đó anh . Còn nhiều giọng khác nửa có thời gian em sẽ khoe lun hihi. Mà bạn ở Thủ Đức khúc nào vậy , bạn có chơi chim giọng Bình Dương kg , nếu có thì minh giao lưu choi . Bên mình có hội dợt giọng BD nè . Sáng Thứ 7 và CN hằng tuần đều có dợt hết . Mình ở trong Làng Đại Học

Chỉnh sửa lần cuối:

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
uh chim này em nuôi chim tơ lên đó anh. chim còn đang trong quá trình thay lông và hoàn thiện giọng hót . Giọng này là giọng lèo nhà đỏ , là một trong những giọng đặc trưng của giọng bình dương đó anh . Còn nhiều giọng khác nửa có thời gian em sẽ khoe lun hihi. Mà bạn ở Thủ Đức khúc nào vậy , bạn có chơi chim giọng Bình Dương kg , nếu có thì minh giao lưu choi . Bên mình có hội dợt giọng BD nè . Sáng Thứ 7 và CN hằng tuần đều có dợt hết . Mình ở trong Làng Đại Học
Mình ở gần khu cá sấu Hoa Cà. Mình cũng nuôi 1 em má trắng gốc của nó ở bình Dương cũng đang thay lông lên má đỏ mà chưa xong nhưng mình cho học giọng vùng khác từ bé nên giờ nó ko có hót giọng bình dương nữa bạn ah. Cội chỗ bạn dợt ở đường nào vậy

tringuyenvan88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hội bên mình kg cố định dợt chỗ nào cả . Cứ mỗi ngày dợt ở nhà của 01 người trong cội , dợt thế chim sẽ kg bị lạ cội , sách đi đâu cũng chơi hết .

kedatinh2112

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn đúng là giọng Bình Dương, nhưng do má trắng mới trổ đỏ nên chưa hoàn thiện giọng.Mình công nhận giọng Bình Dương rõ ràng, từng âm nhịp nghe sướng tai ghê. Mình cũng đang nuôi 3 em giọng BD.chơi riết rồi nghe giọng chim vùng khác (chim Bình Long) nghe nhức đầu làm sao??:a36::a36:

tringuyenvan88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
UH bạn cũng chơi giọng BD nữa hả . Bạn ở đâu vậy , nếu ở khu vực gần Thủ Đức thì giao lưu chơi.

kedatinh2112

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Thuận An, Bình Dương (gần khu du lịch cầu ngang). Má trắng ép giọng xong mà kêu giọng giống chim mồi nghe hạnh phúc làm sao.Lỡ lọt vô 1 giọng khác thi coi như không muốn nuôi nữa!:a21::a21: đâu phải con nào ép giọng xong cũng ok đâu.

tringuyenvan88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uh bạn nói đúng , đó cũng là nét riêng so với cách chơi của các vùng khác . hihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom