Guest viewing is limited

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Chào ace !
Đạ lâu rùi ko có time online vì bận công việc và học hành. hiện nay thì mình cũng đã hoàn thành 2 cái lụp, đó là 1 cái lụp cu và 1 cái lụp Chào Mào cổ điển bt thui... dưới đây mình xin post hình và video cái lụp cu.. aec nào có sáng kiến hay hơn để giúp lụp hoàn thiện thì cứ thoải mái góp ý nhé... mình xin lắng nghe ...
Thank ace trước...

có cả video lun nì .. <iframe src="http://www.youtube.com/embed/nmTJQ4ARbtw" allowfullscreen="" width="420" frameborder="0" height="315"></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối:

tungkhongyeu09

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác với em cùng chí hướng rồi em cũng đi học nhưng mê cu.lụp đẹp lắm.em không khéo tây làm như anh được nhưng cần lụp trên tay thì em biết cần sữa gì.nhìn ảnh không dám nói gì.vì kích thước cở lụp không chuẩn khi nhìn qua ảnh.

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hihi.. Chào Tùng, mình thì mê chim nhưng ko theo 1 con nào loại nào nhất định, mà đã chơi khoen, Chào Mào, chim cu, ốc mít, sáo nói.... nhưng tất cả đều đã ra đi về với chủ mới, mình bận thời gian nên những chú chm cần chăm sóc nhiều thì mình ko thể nào dưỡng chúng đc... chỉ còn lại 1 chú chim cu, và 1 cu bổi 5 tháng lồng, gáy đc buổi sáng, trưa, chiều, và buổi tối tầm 20-21g, hi,,, Còn về phần lụp cu thì mình ra tiệm xem lụp người ta rùi về làm theo, có tham khảo thêm 1 vài chi tiết ở DD mà ace đã có post lên rùi... để bữa nào cho con cu vào rùi quay video pót lên cho Tùng xem kich cỡ lồng nhé...
Thân !

tungkhongyeu09

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng bẫy Chào Mào đẹp lắm.đang tìm 1 cái đánh chích chè chơi.lụp nên làm bệ nhảy xún 1 tí nữa nó hơi nghĩnh

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chiếc lồng bẫy...rất khỏe không ngại va chạm...hy vọng sẽ bắt nhiều tù binh...cám ơn a Phương Biên Hòa đã chia sẻ

mrbean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lụp đẹp và rất sinh động. lá cây che lụp là lá tươi hả pác ?. giống lá cây si miền nam thật.

tungkhongyeu09

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lá này là lá xanh dòng với si.nếu mới làm thì đẹp còn nếu làm lâu mà như vậy thì chưa đạt cái lồng chưa chuẩn.bệ nhảy hơn cao cầu tử hơn nhỏ hơi cao.mối nối chưa được mướt còn quá lộ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom