Guest viewing is limited

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các Bác đánh giá giúp, chém vô tư nhé. Con này chuyền mùa này hôm rồi đi dợt bung ra chịu chơi liền

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Chúc mừng anh , chim đẹp lắm . Nhưng thấy lạ là sao lông cánh nó không đều giữa 2 cánh .

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này do chủ cũ nuôi thay lông ko tốt nên có 1 sợi lông cánh bị lệch ra ngoài, chủ cũ không rành về choè lửa nên bỏ bê nên chim còn hơi chao chút. Minh vô tình và cũng mai mắn được sở hữu em này. Dù la chim tơ nhưng hôm thứ 3 đi dot chơi suốt nết chơi tốt dù vẫn đang trong giai đoạn nung lửa. Ae xem giúp con này mùa sau co trổ thêm nữa ko. Hiện tại bông đầu lưng, hai cánh mỗi bên 5-6 lông trắng, đuôi lem, túi bông cũng lem, ức bông nhạt.

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Có lẽ em có duyên voi em này, về quê miền tây đi rửa xe nhìn thấy em nó treo ngoài hiên lăn lóc. Thấy nó e đi muốn không nổi hic, chủ chim không rành về choè lửa vì miền tây chỉ có than thôi. Chủ chê đuôi tôm mềm của em nó, vì thích đuôi lá hẹ cứng thẳng hiii. Vi vậy em có được e nó với giá rẻ bất ngờ hiii còn được fix tiền xăng nữa, giá em nó chỉ bằng giá chim chuyền cộng vơi mồi nuôi em nó. Em này e nghĩ mùa sau có thể lên bông nhiều hơn vì chim tơ mới lên và toàn bông bệt từng mảng. Lông đuôi cũng có bông

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...mơ tuy không cân ...nhìn vẫn đẹp...tôi có cảm giác chú lửa này chưa đủ lông...mà ra cội đã chơi rồi...chim hay đấy...cám ơn a giangtamduong đã chia sẻ...

Ta Trung

Moderator
SVC$
0
Bởi vậy chim cò cần phải có cái duyên là thế, có khi tìm mãi chẳng đc nhưng vô tình lại có chim hay, xin chúc mừng cụ.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom