Guest viewing is limited

HYD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/gpJVVjgCoU4" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>​

Hôm qua chủ nhật ở nhà rảnh em quay được đoạn clip chú lửa bổi nhà em đấu với lửa trong điện thoại :D, các bác xem giúp em chú này có nên cơm cháo gì không với ạ.

trhai366

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim được đó bạn, chim đuôi dài bao nhiêu vậy bạn, chúc mừng bạn có chú chim hay

HYD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn bác, em nó đuôi khoảng 20 cm thôi, chưa căng lửa lắm chắc tại rét quá. Bình thường nó chỉ hot lai rai vài tiếng rồi nhưng mà khi bật file Chòe Lửa thấy sung hơn đặc biệt khi kè mái.

the-end

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
1 tháng lồng mà dám hót sổng tnay hả. Bạn thật là siêu nhân

HYD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em mới mua em này trong đợt công tác Sài Gòn hồi cuối tháng 12 (ra đến Hà Nội ngày 31/12/2012). Bác có thể xem trong diễn đàn em có post bài hỏi chỗ mua Chòe Lửa tại Sài Gòn.

dangquocbinh1909

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ah nhớ a này rồi!!! chúc mừng a đã tuyển dc chú chim có nết chơi đẹp. còn dáng chim thì xa quá ko thấy rõ. mà nhìn chung vậy là tốt rồi hii

HYD

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi, cảm ơn bạn Bình con này mình mua chỗ Trường Chinh gần sân bay, dáng con này thì đúng là chưa đẹpn nhưng thỉnh thoảng kè mái thấy nó cũng ra dáng.

chieupham1109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim mới 1 tháng lồng mà đứng chơi tốt vậy bạn!Xin chúc mừng bạn mua được chú chim tốt!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom