Guest viewing is limited

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a44: em nghĩ là mơ xám rùi. chúc mừng bác chủ top.....................

bốnghd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này đúng chim lạ rồi màu lông này e chưa thấy bao h. loại mơ này it gặp lắm . nếu bác bán thì pm e nhé con này chắc h giá cao lắm phải bằng 2 con chim mộc chứ chẳng chơi

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này đúng chim lạ rồi màu lông này e chưa thấy bao h. loại mơ này it gặp lắm . nếu bác bán thì pm e nhé con này chắc h giá cao lắm phải bằng 2 con chim mộc chứ chẳng chơi

2 con mộc của chú chắc cũng phải "nửa nít" chứ ko ít tiền đâu nhỉ. Con này bình thường thôi bác ạ, mơ xám có 2 khả năng 1 là chỗ lông đó vẫn thiếu do con chim của bác cổ vẫn có lông măng, cánh thiếu nhiều lông nên chắc chắn lông người chưa hoàn thiện, chính xác hơn là chưa tròn lông nên ko thể nói lên điều gì. 2 là do thiếu chất nên bị loang lổ.

Theo mình chỉ có mơ vàng và mơ trắng mới là mơ và khó kiếm chứ mơ xám này......hơi nhiều, mà mơ xám cả ng luôn ấy chứ ko phải 1 mảng nhỏ xíu đâu.

keng_style

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú cho anh lên tận mây xanh rùi ném bụp phát xuống đất,heheh đau thật là đau.:a43:
để anh đi tham khảo xem giá chim mộc bao nhiêu đa,vì chưa bao giờ anh đi mua cả.chị sợ lại bán đăt cho chú.:a15::a15::a15:

bốnghd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
a merci định giá hộ 2 con mộc rồi kià. ko sợ đắt đâu bác bán thì cứ để e .ae với nhau ko quan trọng đắt rẻ mà quan trọng là = a merci đưa ra là đc rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

keng_style

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
a merci định giá hộ 2 con mộc rồi kià. ko sợ đắt đâu bác bán thì cứ để e .ae với nhau ko quan trọng đắt rẻ mà quan trọng là = a merci đưa ra là đc rồi.
uhm được đấy.khi nào bán anh sẽ pm cho cuong01 biết đâu nó lại trả cao gia hơn 3e mộc thì tuyệt.hihi
nhăn tin vào inbox anh muốn hỏi e việc này hoặc sdt cung được.số của a (nhanh ko lại bị xóa này)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
CM xin được đoán mò một chút về chú khuyên này , nhìn qua ảnh CM đoán chú khuyên này của bạn có tuồi lồng khá rồi khoảng 2 mùa . Chú khuyên này theo CM chủ cũ nuôi kém chim bị mất màu , chú chim này đang vẫn tiếp tục thay lông lớp lông mới đã lấy lại được màu lông óng ả . CM đoán khi thay xong chú chim này sẽ lấy lại được toàn bộ màu lông tự nhiên . Còn việc chú này mơ xám theo CM chú chim này chỉ là chim nuôi kém mất màu thôi bạn ah .
Chúc bạn thành công

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con này là chim mất mầu rồi mà, hehe, chăm tốt vào anh ới! bốnghd ơi, mộc chỗ tôi giờ có 0,3 nít thôi, hehe!:a01::a01:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con này lông thưa gốc lông hở ra mà có phải mơ mận gì đâu bạn. cái mầu xám xám đó là gốc lông mà. không biết đúng không nhỉ ?

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
con này lông thưa gốc lông hở ra mà có phải mơ mận gì đâu bạn. cái mầu xám xám đó là gốc lông mà. không biết đúng không nhỉ ?
Đúng, chính xác là em này ra lông chữa xong nên còn bị xám nhiều chỗ như thế. Khi nào ra lông xong thì sẽ trở lại màu bình thường thôi bạn. Với lại chế độ nuôi trước không được tốt nên màu lông và chất lông cũng không được đẹp bạn ạ. Cố gắng chăm giai đoạn này cho tốt để em nó trở lại màu tươi sáng nhé. Đôi lời theo cảm nhận. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom