Guest viewing is limited

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Khoe các bác cái lồng sơn ca:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

h04u28y

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sao bác để chiếc nấm cao thế. Liệu chú SC của bác có lên bồng dễ dàng không? Theo hình em thấy chú SC của bác đứng trên cóng thức ăn. Vậy trông không đẹp lắm!
Vài lời thắc mắc nhỏ!

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Sao bác để chiếc nấm cao thế. Liệu chú SC của bác có lên bồng dễ dàng không? Theo hình em thấy chú SC của bác đứng trên cóng thức ăn. Vậy trông không đẹp lắm!
Vài lời thắc mắc nhỏ!

con này nhà mình lên suốt mà, nó ko có thói quen lên cóng đâu nhưng vì hôm đó chụp nó sợ quá nên nhảy lung tung đấy.

huy31101984

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng này anh mua ở dâu vậy.đẹp quá,anh bây giờ mấy em sơn ca vậy

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
lồng này đại ca mua ở dâu vậy.đẹp quá,anh bây giờ mấy em sơn ca vậy
Anh đặt cái này trong vac Huy à, anh giờ có một đôi thôi và nuôi cho Hiếu phố huế một em nữa. Thế em có cập nhật bổ sung thêm em nào nữa không thế?

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào!
Lồng rất chắc chắn, lồng này dùng làm lồng phóng cho mi thì ok quá ( nhưng đường kính to hơn tí nữa)... mấy lồng này nuôi sơn ca sẽ đẹp hơn nếu vòng đai thấp đi một nữa và bầu tròn ra, ...hihihihi. một chút ngu ý của tôi mong các bạn chớ giận nhá.
Thân!

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thấy cavang khoe lồng làm mình ngứa nghề quá, mai phải giới thiệu cho mọi người chiếc lồng của mình mới được.

mejiro

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khoe các bác cái lồng sơn ca:

Bác cho hỏi lồng này là của ta hay tàu mà đẹp thế bác.
Mình thích nuôi sơn ca nhưng chưa có con SH nào cả, thấy các bác có mà thèm quá.:a44:

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Bác cho hỏi lồng này là của ta hay tàu mà đẹp thế bác.
Mình thích nuôi sơn ca nhưng chưa có con SH nào cả, thấy các bác có mà thèm quá.:a44:
Lồng này mình đặt trong VAC không phải lồng tàu đâu. Lồng VAC nếu làm kỹ thì cũng đẹp lắm mà giá thành không cao như lồng tàu.

maithanhvan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dạo này bác Cá vàng lặn mất tăm, chẳng thấy ra HQ gì cả.????????????????????????????????????????????

trung2301

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh cá vàng ơi anh cho em xin địa chỉ, số điện thoại nơi anh đặt làm lồng SC với ạ. Em đang có một đôi SC ... cả hai cùng hót rồi mà ... chưa được ở lồng son ạ. SDT của em là : 0983.68.62.67 hoặc anh gửi qua YM ( trung2301 ) cảm ơn anh ạ.

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Anh cá vàng ơi anh cho em xin địa chỉ, số điện thoại nơi anh đặt làm lồng SC với ạ. Em đang có một đôi SC ... cả hai cùng hót rồi mà ... chưa được ở lồng son ạ. SDT của em là : 0983.68.62.67 hoặc anh gửi qua YM ( trung2301 ) cảm ơn anh ạ.

Ở HN có một số địa chỉ làm lồng bạn tham khảo nhé: 1. Anh Hưng phố Cổng Đục 38281850. 2. Anh Dũng 231 phố Hồng Mai, tel: 0983562466, 36252000. 3. Một cửa hàng của chị con gái trên phố Lý Nam Đế. Mình thì hay đặt của anh Hưng nhưng thời gian lấy hơi lâu, còn lấy nhanh thì qua anh Dũng.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cụ cavang lâu ngày... cụ khỏe không?

Cụ còn nuôi nhiều Sơn Ca không?

Lồng này là lồng đặt Vác hả cụ? Cơ mà đưa mình... mình thả con CM vào là vừa y hihi đùa tí :)

thân,

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Chào cụ Bạch Đề !
em trộm vía trời thương nên vẫn khỏe cụ à, em vưỡn chỉ nuôi sc và khyuên thôi, hiện em có tầm 5 em sc nhưng chúng đang thay áo mới nên tịt cả đám rùi. Dạo này đang bị một số đồng chí chơi cùng đầu độc chơi chim có mào nhưng có lẽ do em ko có tay nuôi nên nó toàn ăn rùi ,... ị mà quên cả hót cụ à. Cái lồng này em đặt ở cửa hàng ở hn ( nhưng thợ của VAC), em thích mỗi cái cửa nước thôi còn đâu chả thích cái j vì họ làm ko đúng ý em lắm. Giờ lồng đã lên màu và full phụ kiện rùi nên trông khá khẩm hơn tí ti. Giờ nhiều người chơi nên họ làm nhanh để trả hàng nên ko cẩn thận đường nét mà giá rổ thì mắc vô cùng tận. Thế cụ về vn chưa hay vẫn ngự ở Hoa Kỳ thía ???

hai_putzmeister

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ha ha...sau bao ngày sửa chữa đánh bóng...cuối cùng tay này đăng ở đây.

Lồng này nuôi chóp mào thì tuyệt, thảo nào thấy đi bắt chóp mào.

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...đã lâu rồi mới được nhìn chiếc lồng sơn ca làm khá độc...nhìn là thích...cám ơn a cavang đã chia sẻ...

Nhật Anh Nguyễn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lồng form đẹp đó bác,kết nhất quả móc đồng đó nhá! Giá bộ bầu bí khác thì đẹp hơn,có xíu đó thôi! Mừng bác có quả lồng đẹp!
Thân!

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Tay Hải putzmeister nhiều lồng đẹp mà ko show, có cái nhốt được cả người, show cho anh em xem đê.

hai_putzmeister

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tay Hải putzmeister nhiều lồng đẹp mà ko show, có cái nhốt được cả người, show cho anh em xem đê.
Nhốt người ư, form người thấp lùn như anh:a43: ...chắc là nhốt được hi hi ha ha. Đang thừa 1 lồng đang ủ đó đợi có thêm chim thì nhốt.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom