Guest viewing is limited

conchaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ae cho hỏi lồng như này bẫy được CM ko

hero_khuyenxanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng này là lồng bẫy CM mà bạn . Nói cung là các loại chim to như con CM là bẫy được .

nguyenkingcom

Thành viên mới
SVC$
0
hehe bẫy đc mà ,trc chưa có điều kiện mình toàn dùng lụp này bẫy,dính đều đều,phải chỉnh sửa cái cầu hình trái tim cho to ra 1 chút,trang trí thêm cành lá +hoa quả giả cho nó bắt mắt,đừng cọ rửa lồng làm gì,cứ để bẩn bẩn thế mới dễ bẫy,kiểm tra lai lưới là ok .thân:a01:

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
bẫy tốt quá đi chứ bác. Nhưng nhìn có vẻ hơi cũ. bằng tre hết nên có thể gãy vài cái nan rồi....

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lồng này nhìn hơi cũ !
lồng tre nên hơi thô !
nhưng mà bằng tre nên nếu sửa sang lại tí thì nhìn sẽ ổn thui
hihi

hai_beo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo tôi lông bẫy này vẫn ok,nhưng phải xem lại cái lò xo của tay đâp..nếu không căng thì không ăn thua,trước tôi có mua 1 cái giống bạn,nhưng lò xo yếu quá,chim vào cầu tử toàn đập vào lưng,sau này phải sửa lò xo ,đập 1 cái cạch....chim đã dính.........chúc bạn bẫy được nhiều chim CM

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
Lồng này cũng được.Kiếm thêm con mồi ngon nữa là được. Bạn nguy trang them it lá giả hoac hoa quả cho các em đỡ ngi.Cái chính là chỗ bạn chim nhiều hay ít, có bị bãy nhiều không.nếu bẫy nhiều các em cảnh giác khó bẫy lắm.Chúc bạn thành công:a01:

dangkapmen1985

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lống này bẫy được tất cả các loại chim,trừ các loại Đại Bàng,Diều Hâu......hihihi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom