Guest viewing is limited

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...nhìn thích quá...làm khá cầu kỳ và công phu...chiếc móc rất đẹp và hợp với lồng...cám ơn a levinhls đã chia sẻ

fly_tomoon

Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ
Thành viên BQT
SVC$
0
nghề chơi cũng lắm công phu - đó giờ mình cứ nghĩ có cái lồng thả vô là được - vì lồng nào thì cũng là lồng giam giữ con chim trong đó ...

chúc bác có thêm nhiều tác phẩm khác ... mình vote cho bác vì sự khéo tay và bền bỉ khi làm lồng .. đây là một chiếc lồng rất đẹp vì nó do mình làm ra dĩ nhiên là tác phẩm đẹp nhất rùi :)

trunghieu1984

Thành viên mới
SVC$
0
lồng đẹp quá, công nhận bác khéo tay thật lồng này kiếm e gáy khách cho vào thì chuẩn ko phải chỉnh, chỉnh cái hỏng luôn hjhjhjhj

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình phê bình thẳng bạn đừng buồn nha........ " Lồng đẹp quá "
Bái phục, mình thấy tự hào là bản thân mình làm lồng là tuyệt nhưng NÚI CAO CÒN CÓ NÚI CAO HƠN. Còn học hỏi nhiều hihi

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
cảm ơn anh e đã có nhời góp ỳ
mình đang có dự định làm 1 chiêc lồng như thế nữa nhưng ý tưởng toàn là đốt trúc hết từ đến cuối toàn là trúc hết

romeo310

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a37: thèm quá bác chủ thớt ơi. Lồng nhìn thoáng qua đã chất rồi :) em Cu nào mà vô đó sống thì sung sướng cái cuộc đời luôn :a15:

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
chúc mừng bác chủ có tác phẩm thật đẹp và hài hòa.kết cái móc hihi

thân

sucomoc

Thành viên mới
SVC$
0
:a01: e ở hải phòng . e thì chi thích lồng quả đào nhưng lồng bác làm đẹp wua................:a06: chúc mừng bác.

truonghuetncb

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em gáy nào mà được vào chiếc lồng này của bác thì quá may mắn luôn
chúc mừng bác có lồng đẹp tự tay làm.
bác ở đâu em giao lưu với em cũng hay làm lồng đẻ chơi chim nè, đi mua k thích bằng mình tự làm hihi

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
bác khéo tay quá....em kết chiếc móc đốt trúc của bác quá,có lẽ là nhái theo cái móc của bác mới đc.......nhưng ngồi sũy nghĩ lại thì nó có cái lỗi là làm móc như thế thì dễ bị tước gang chiếc móc,không có chỗ luồn thép vào để giữ độ gang của mọc,khúc giữa móc thớ gỗ gang nên rất dễ gãy,chiếc lồng lại nặng nữa lúc cầm lồng thì chắc chắn không gãy trước cũng gãy sau,nên có lẽ chỉ làm để treo tường thì đc,chứ mà cầm móc nhiều cũng gãy bá nhỉ

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn cứ yên tâm mình đã thử hết cả rồi,cheo vô tư không sao cả.mình đã làm chiéc móc này to mà.minh o ..... sdtxxxx lúc nào cũng rảnh để tiêp anh em cùng sở thích chơi chim

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dakula1996vn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng đẹp quá hihi chắc nặng lắm bác nhỉ em thấy hình như nan lồng làm bằng đũa tre thì phải @@

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom