Guest viewing is limited

khanhduy3010

Thành viên tích cực
SVC$
0
tình hình là ông anh ở hải dương mới bẫy được em khuyên mộc đẹp quá,bẫy được 3 ngày mà đã chuyện trò rả rích, cuối tuần rảnh rỗi, làm cái lồng ép cho e nó, hehe, :24::24::24::24::24::24:
đây là sản phẩm của ông anh (không phải của mình) và là sản phẩm đầu tiên, nên kinh nghiệm cũng chưa có, toàn tận dụng gỗ thừa với tự vót nan, hehe, mong mọi người **** nhẹ nhé, hehe:06::06::06::06::06:
xem xong nhớ cho em cái thanks cho phải phép lịch sự:07::07::07::07::07:

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Chào bạn!
Mới bẫy được 3 ngày mà đã chuyện trò rả rích rồi thì quả là rất tuyệt, mình bẫy về vào bột rồi phải mất ít nhất cả tháng mới nghe hót chuyện. Hihi. Chúc mừng bạn có chú chim tốt nhé, thân mến!

khanhduy3010

Thành viên tích cực
SVC$
0
cảm ơn mọi người, vì đây là lần đầu có j ko phải mong cả nhà bỏ qua cho em, thanks :)

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn có cái lồng ép mộc đẹp quá...chắc mình cũng bắt tay vào làm 1 cái như vậy để nuôi khuyên cho vui nhà vui cữa.. chứ khuyên của bạn cũng đẹp lắm .. chắc sau này sẽ thành tài cho mà xem..
TKS về những hình ảnh trên

chu_chao_mao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
làm lần đâu được như vậy là wá xuất sắc rồi..em mà làm chắc cài thứ 5 thứ 10 mới được như zậy wá..chúc mừng anh có chim quý lồng son:trumpet:

zinzin_one

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nhìn cái lồng này bồ kết ghê! Bác này chắc là làm mộc rồi? từ cái thứ năm thì cho em đặt hàng một cái nhé!

minhcong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em có ý kiến thế này nhé các bác có đồng ý không , số là những chiếc lồng vk thế này em cũng đã làm nhiều rùi nhưng có 1 nhược điểm cực quan trọng là các bác cứ để chim mới bẫy vào lồng thế này là 100% em nó sẽ lộn tùng phèo , giải pháp của mấy cái lồng của em là lấy 1 tấm phim chụp che kín trên mặt thì chim sẽ ko lộn *** lôn nữa , nhưng sẽ mất thẩm mỹ . Vài lời góp ý có gì bỏ qua Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom