Guest viewing is limited

chienlc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay rảnh rỗi mang cái lồng Mi Côn Minh em chơi được 1 năm ra ngắm. Tiện thể làm vài pic up lên cho các bác nhà mềnh ****. Mong các bác **** nhẹ tay nha

ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác có phải ở lào cai ko vậy? lồng đẹp đấy nhưng chim bác cất đâu rồi. đang tắm chăng

tiendung282

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác ở đâu lc thế.có ở tp không hôm nào a e minh giao lưu tí nhỉ ;))

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
ui, cái lồng này nhìn hài nè nha... hihi.. lồng này giống lồng TQ quá, nhỏ lại lùn vừa vặn cho chú mi thuần hay ép bổi cũng đc áh... mình thích loại như thế này nhưng trong miền nam thì k có, theo mình nhìn k lầm thì lồng nay nuôi hót cũng đc mà đá cũng đc phải k bro? tại nhìn ngay cửa lồng có 2 cái cầu nối ra giống bàn đá quá... lồng nhìn hay đấy... Bác ở đâu có thể cho xin d/c giao lưu đc k ạh...
Thân !

cuongdolahanoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thực sự là theo cái nhìn và cảm nhận của em thì nếu lồng náy là lồng côn mình thì chất lượng bình thường quá,em thấy bây giờ hàng của Vác làm còn đẹp hơn thế náy.

phchuongdiscuss

Thành viên tích cực
SVC$
0
Thấy bên Trung Quốc họ thường nuôi chim HM bằng lồng này thôi các bác à. Sao chỉ thấy có lồng chim thôi vậy bác?Chim trong lồng đâu rồi? Hay bác chỉ chơi lồng không thôi. Hehehe. Đây là chiếc lồng đẹp.Chúc mừng bác sở hữu được chiếc lồng Côn Minh. Thân !

chieupham1109

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Sài Gòn không biết trong Sài Gòn có chỗ nào bán loại lồng này không?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom