Guest viewing is limited

Longducati1

Thành viên mới
SVC$
0
Kính chào các anh em trên diễn đàn,

Rất hân hạnh được làm quen với anh em trên diễn đàn để trao đổi kinh nghiệm, giao lưu, học hỏi kiến thức về Họa Mi tại đây. Đầu tiên xin chúc anh em mạnh khỏe thành đạt.

Mình viết bài với mục đích muốn giới thiệu với anh em lồng đất (Lạng sơn), 1 loại lồng nếu anh em nào chơi Mi chọi thì gần như bắt buộc phải có. Tác dụng của lồng đất đối với chim thì không phải bàn cãi, có khi anh em còn biết rõ hơn mình. Xin giới thiệu với anh em chiếc lồng mình mới làm:

lồng dài 1m2, cao 67 cm.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dat chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
quá hay anh ạ . Nói thật em cũng không chơi mi chọi nên em cũng hok biết công dụng của nó như thế nào . Nhưng nói chung là nhìn đẹp và hay nữa. Thân chào:a15:

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
bữa nào em làm aviary mini em phải làm giống thế này thôi
hehe!nhìn đẹp quá

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lồng lạ đẹp.nhưng sợ cỏ sống ko nổi quá.nuôi cái này cỏ khỏi bỏ phân

thân

hieumap

Thành viên tích cực
SVC$
0
rất sáng tạo cho nhưng ai thích avi nhưng không có mặt bằng !
rất đẹp !!!!!!!!!

dovankhoi.info

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kính chào các anh em trên diễn đàn,

Rất hân hạnh được làm quen với anh em trên diễn đàn để trao đổi kinh nghiệm, giao lưu, học hỏi kiến thức về Họa Mi tại đây. Đầu tiên xin chúc anh em mạnh khỏe thành đạt.

Mình viết bài với mục đích muốn giới thiệu với anh em lồng đất (Lạng sơn), 1 loại lồng nếu anh em nào chơi Mi chọi thì gần như bắt buộc phải có. Tác dụng của lồng đất đối với chim thì không phải bàn cãi, có khi anh em còn biết rõ hơn mình. Xin giới thiệu với anh em chiếc lồng mình mới làm:

lồng dài 1m2, cao 67 cm.

s

Lồng của bạn rất đẹp! Ban cho mình hỏi ty, mình mới chơi mi thôi nên chưa có kinh nghiệm. Mình tưởng lồng đất là chỉ cho đất vào thôi, sau đó thả mi vào cho nó bới để mài mỏng và tiếp xúc với đất cho em nó khỏe, như bạn làm thế này ( trồng cỏ) thì em ý bới sao được!

Chào Mào Bl

"Đam mê Chào mào"
SVC$
0
Cho mình hỏi phần đáy lồng bro làm bằng chất liệu gì vậy? Nhìn hình không thể đoán được...

datviettri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn ơi cho hỏi lượng đất trong đó khoảg bn và nước tười ntn và đáy là bằng chất liệu j` ban cung cấp cho ace cùng biết nào

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
đẹp quá, em xin bác cho em bắt chước làm ở nhà em 1 cái nhá.:a44:

van cong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lồng này là để luyện mi chọi thôi.mài móng và mỏ.nói chung còn nhiều ich lợi nữa.hihi.lồng tương đối đẹp.nên để chỗ không có chó mèo.

avmyel

Thành viên mới
SVC$
0
cái này ko đúng chất lạng sơn . cái lồng đất của e lại vừa bỏ đất ra vệ sinh ko em úp cho các bác xem

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom