Guest viewing is limited

Sniper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là cái lụp em mới làm, chưa vào lưới nữa. Các bác xem qua và cho ý kiến. các bác xem cái lồng này có gì không bình thường không. Chúc mọi người vui vẻ.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
ơ, sao nó nhỏ thế, nhốt chim Cu Gáy mồi thì làm sao thế bác, mà cái này nhìn hay thật bác ạ!

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Bác Long tinh thế, em là Air gun ne anh long. em đố anh nó to cỡ nào??????

ôi trời, chào bác "Súng Hơi" hihi, thấy bác để cái lồng trên thành ghế thì phải, nếu vậy thì nó bé, chắc cái này bác làm lồng bẫy mô hình ah!:a32:

Sniper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Không phải mô hình đâu bác Long ơi, đầy đủ chi tiết như bất cứ cài lồng bình thường nào khác, em đang tìm con mồi hay để bỏ vào cái lụp này đó bác. Bảo đảm bách chiến bách thắng.hi...hi.

canh_cut

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em nghĩ nó chỉ bằng quả lê hoặc lớn hơn 1 tí thôi, em nói thế không biết có đúng không nữa. Mặc dù nhỏ nhưng nó rất đẹp và tinh xảo, nếu mà chim cu bằng chim sẻ thì sẽ rất vừa vặn đấy. Hehe. Cám ơn bác,

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
em thấy cái mô hình này của bác nó "to" quá. không biết em mồi nó có di chuyển đc không nữa. tội cho em nó.

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Ái chà, bác air gun mới sang bên này à!. Sao rồi mọi thứ OK chứ?.
Cái lụp này bác có sản xuất nhiều không, để bán cho mấy Ông mê cu mang về chưng kiểng chơi, theo Em đoán thì nó của gần bằng nắm đấm ấy.
Mọi chi tiết đều Ok riêng chỉ có 2 điểm Em không thích đó là : cái móc và cái que len + dây bẫy.

locabc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chúc mừng air_gun trở lại với thú chơi cu cườm sau 1 thời gian dài vắng bóng. Cái lồng này thì bác phải kiếm con cu mồi nào cỡ bằng hạt mít thì rất vừa. Tôi thấy cái móc lồng vĩ đại quá bác ạ, giá tháo cái móc lồng ấy ra vô ý rơi vào chân thì "bó bột" chứ chả chơi:D

Sniper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cuối ngày em sẽ cho mọi người biết bí mật của chiếc lồng bẫy này, mọi người đừng sốt ruột nha.

Sniper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chụp chung với một số lồng thành phẩn và bán thành phẩm nè bạn Trangbangboy. không phải lụm trên mạng đâu.

huanpham

Vô thường
SVC$
0
Nhà bác sản xuất lụp hả? sao có mới có củ nhiều thế, EM kết cái thành phẩm có mọc hàn đồng ấy, nhìn rất bắt mắt (nhưng móc hơi lớn).
Thân

Sniper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Buồn buồn, rảnh rảnh, ngồi làm chơi thôi bác à......................................!

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Chà chà, chiếc lồng này độc đáo lắm bác Sniper " Súng hơi" ơi, hihi nhỏ nhỏ xinh xinh, guiness được rồi đó bác. Cái này dành cho bác nào mê Cu Gáy, luôn mang theo bên mình, hoặc để trên bàn làm việc lâu lâu ngắm tự mình thưởng thức, hoặc trưng bày.

Tay nghề bác Sniper cao quá, nếu bác làm cái nữa em xin đặt hàng một cái ạ!
hihi, cám ơn bác Sniper cho xem sản phẩm độc đáo.

Binh Nhì

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hê hê hê đặt bác "bắn tỉa" 1 cái lồng bẫy để đựng đạn rồi treo ở chìa khóa xe. Thấy con Cu nào là "đòm" xong luôn he he he

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom