Guest viewing is limited

seal

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hiện nay phong trào chơi chim (chủ yếu là chim hót) ở khu vực Bình Chánh, Bình Tân đang từng bước phát triển, tuy nhiên anh em muốn dọt chim chỉ có thể lên Cầu Tre hoặc Q.8 để dợt, còn lại là các anh em tự phát cùng nhau dt thoại rồi gom lại vào các ngày T7, CN cũng vài chục lồng. Nhằm đẩy mạnh phong trào mình và các anh em có chuẩn bị sẳn chỗ treo lồng các thứ tại UBND Huyện Bình Chánh (đầu đường Đông Tây). Rất mong các anh em, bạn bè có chơi chim trên địa bạn đến hoặc giời thiệu bạn bè trên địa bàn tham dự để góp phần đẩy mạnh phong trào chơi chim tại Bình Chánh.
PS : Do hiện tại anh em chơi thì hú hí gọi nhau nên các bạn có thể PM mình số DT, mình sẽ gọi lại và thông báo. Rất mong nhận sự phản hồi của các anh em

seal

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hình như trên diễn đàn mình không có ai chơi chim ở Bình Chánh thì phải, buồn quá.
Theo kế hoạch nếu không có gì thay đổi thì Chủ nhật tuần sau 07/03 hội sẽ dợt lần đầu tiên tại địa điểm mới Hồ Bơi CLB Bơi Lặn Bình Chánh lúc 7h00 rất mong sự góp mặt của anh em.

thuyngocbui

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tui chơi lửa,lên cho bạn chừng nào tập trung nhắn cho tui cái địa chỉ nhe ,ty 34 tuổi 0909244248 tui ở khu tên lửa

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom