Guest viewing is limited

thanhbmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
minh vừa mới bẫy được một con mái rừng không biết làm sao để cho nó chịu đẻ trong arvay. anh em có ai nuôi thành công mái bã đẻ được giúp mình với

quangkbbp

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình trước tiên hãy thuần chim đã, sau đó mới nghĩ tới có nên cho đẻ hay không. Vì nuôi đẻ, ngoài việc tạo môi trường phù hợp, chế độ chăm tốt ... thì việc lựa chọn con giống là cực kỳ quan trọng, đặc biệt là chọn được em mái ưng ý

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
chính xác muốn nuôi chim sinh sản trong av thì việc con chim phải thuần người cái đã vì khi con chim mà ko quen sống trong môi trường lức nào cũng tiếp xúc với con người mà con chim chưa quen thì rất kho sinh sản vì lúc nào cũng sống trong tâm trạng lo sợ hoảng loạn

ducduy1

"Black & Red"
SVC$
0
Về kinh nghiệm để cho lửa đẻ, bạn vào topic của anh Dũng nick: Lửa đẻ Buôn Ma Thuột (hình như bạn cũng ở BMT mà) hehe.... hay vào topic của Habird đó rồi tham khảo thêm.

bachkhoant

Thành viên tích cực
SVC$
0
minh vừa mới bẫy được một con mái rừng không biết làm sao để cho nó chịu đẻ trong arvay. anh em có ai nuôi thành công mái bã đẻ được giúp mình với
Muốn CCL mái rừng sinh sản trong aviary rất dễ, theo kinh nghiệm bạn nên thuần chim mái này khoảng 2 tháng , đến khi chim quen với môi trường nuôi nhốt là được - vì chim CCL bổi rất dễ thuần.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom