Guest viewing is limited

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

xem hộ em chú khướu này có tương lai gì ko

Chỉnh sửa lần cuối:

anhdeptrai

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn ơi bạn cho thêm hình đi ít quá , mà con này cũng có tương lai đấy, má to nhỉ , hót sung không bạn:a28:

dj urchin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hơi ít hình bạn ạ:a20:, mà nhìn qua hình ko đoán biết hết đc tương lai chú ta, vì còn phụ thuộc vào chất giọng, hót nhiều hay ít giọng nữa:a07:.
Xét về hình dáng thì chú Khướu này quá đẹp rùi, mỗi tội nhìn hơi hiền:a16:
Bạn để ý xem xung quanh mũi có râu tua tua ra như râu mèo ko? Nếu có thì chú K này rất đẹp đấy:a44:

Chào mào1

"Không chỉ yêu cái đẹp"
SVC$
0
Con khướu này tướng to, cân đối, lông mướt, nhìn lanh lợi, chim khá đẹp, đã là khướu chân đen thì bạn không phải thất vọng về tương lai của em nó đâu ( không như chân nâu hay trắng ). Tuy nhiên bạn dùng cây cầu to và trơn, chim khó đứng, nên thay cầu vừa chân và không trơn lắm cho chim đứng thoải mái hơn.

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con khyếu của bạn to con dáng nhìn cũng ok lắm lống lá mượt mà,nhưng ko biết hót thế nào ha bác tốt nhất bác cho cái clip cho ae nhận xét là chuân nhất bác ah.nhung dù sao cug4 chúc bác có 1 em hót hay múa đẹp nhé. Thân

mosmiit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lông mượt đấy nhưng hình như lồng hơi bé, bác làm cái lồng to hơn đi khướu nó thích nhảy qua nhảy lại lắm, như thế sẽ khoẻ chim hơn. Em ko bít ý thích của bác thế nào chứ em khoái khướu là phải chân cao, dứng dáng, ngược ưỡn ra phía trước, khi hót vươn người dạng chân, nhìn hùng dũng lắm. Hôm nào em chụp ảnh con khướu nhà em cho các bác ném đá. Mà không hiểu sao con khướu nhà em nó hót từ sáng đến tối, rồi lại còn hót cả meo meo như mèo ý, lúc lại gâu gâu như chó. Sớm 5 h là bắt đầu "ca" hàng xóm phàn nàn quá.

giangcoic4

Thành viên mới
SVC$
0

xem hộ em chú khướu này có tương lai gì ko
theo kinh nghiệm của mình tương lai của em này cũng bình thường,trông có vẻ đứng lồng rồi,lông lá mượt mà,nhưng lông đuôi hơi ngắn,dáng người thế này khó mà hót hay..con nào cái đầu nhìn có cảm giác bằng bằng,vuông vuông,bạc má kéo cao lên thì thuộc loại hót rất hay và chăm hót.đúng là mắt em nó có vẻ chưa đỏ lắm,chưa già chim,và cặp mắt hơi hiền,mong là em nó có nhiều giọng hay..

noprovn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sao K của bác lông mượt thế, K của em đang thay lông (thực ra em mới nuôi được 20 ngày, K mun), nó cũng hót buổi sáng nhiều làm em không ngủ được, nhiều lúc kêu ngheo ngheo... go go...như chó đấy.bác cho ăn gì mà lông mượt thế, tuần em cho ăn 2 lần cào cào tươi, ngoài ra em có sấy và say thành bột, thi thỏang cho ăn hoa quả và chủ yếu cám Ba Vì. bác có kinh nghiệm gì làm cho lông mượt chỉ em với nhé, Thân!:a35:

sishen

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con khướu này đứng lồng rùi nên lông lá mượt wá ! hót thế nào hả bạn . mình cũng có một em khướu , muốn post hình ảnh lên nhờ mọi người xem thử nhưng không biết làm cách nào để post , nhờ anh em giúp đỡ !!!!!!!!!!!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom