Guest viewing is limited

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
đối vơi mình con mơ này quá bình thường, cặp mơ trên thằng lưỡng còn chưa thèm nói huống gì em này..cặp mớ trên lưỡng biết cách đây 1 tháng rồi...giờ nó đang ôm đó, bán chẳng ma nào thèm nhìn...thích siêu độc lên mua của nó kìa hihihi:a04::a04::a04::a04:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...cứ có mơ trên đầu là quý rồi...có điều chú chim này mới bắt vào lồng nên nhẩy quá...tôi đoán chú Chào Mào này đẹp đấy...cám ơn a chaomaohm đã chia sẻ..

chaomaohm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thèm có được đâu mà thèm haha, nó đây chứ đâu Khổng tước!

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
buồn cười....có thấy đầu trắng xóa đâu mà nó...còn con kia có thấy mơ hết người đâu...mơ ấy chấp thèm ư buồn cười nữa đã vào nhà nhìn chim chim tôi chưa mà nói thèm không được, hỏi mấy người kia coi con mơ tôi mới bắt không ưng tôi con cho huống gì...rứa có biết thằng lượng có thêm con mơ lưng nữa không...hay chỉ nghe đồn thổi rồi nói là nó, biết 1 trong 2 con mơ giá nó đòi bào nhiêu không...ông mà dám bắt 1 trong 2 con đó tôi lạy ông làm sư phụ...dân vinhh vào mà còn lắc đầu ngoe nguậy...khá khá...đã không biết thì đừng nói là nó...cặp đó tôi đã biết cách đây 1 tháng...biết lai lịch của cặp nó thế nào không mà nói nó...
mà gọi đt hỏi cậu phượng tôi coi 1 em trăng hết lưng mới bắt hôm qua và thêm 1 em nữa mới về trắng lưng mơ đâu..nên loại đó chấp kể cả cặp thằng lượng, con ông quay cli[ là con trên nhà thằng lượng bị què chân mới bắt, lúc trước bán tôi 2 triệu tôi éo thèm nhìn...cứ gọi đt hỏi lượng coi khá khá

chaomaohm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bái phục. Chú nói hay quá. haha chú ko thèm nhưng anh thèm. Bắt được hay ko là việc của anh chú đâu cần quan tâm, anh cũng ko quan tâm nhiều, thấy đẹp thì chia sẽ với mọi người. Sao chú phải có ý kiến?

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
xem chim hay ném đá nhau thế này,chim nhảy nhiều quá nên chẳng xem rỏ được,bác lấy cái áo lồng chụp lại gần hết rồi chụp vài bô ảnh xem sao!

chaomaohm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Up lại cho các bác xem nhé. Khổng Tước vào xem có đúng hàng ko?

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
cái cầu chim đứng nó vuông cạnh hả bác,chim co chân lên hình như là bị đau chân rồi,bạn đổi cầu tròn cho chim đứng đi nha.cái tiếng gì mà làm chim sợ thế, cẩn thận hỏng 1 tài năng đấy bạn.

chaomaohm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hì có phải chim mình đâu bạn, chim đẹp up lên mọi người xem thôi. chim nhà buôn đó bác à

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom