Guest viewing is limited

cau3laphu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ĐƠN XIN VIỆC

kính gửi : bác CADN :a06:
Thầy hiệu trưởng:a28:

Em tên là: Hoàng Phi Tiển
Quê quán: Nam Đông - Huế

Em viết đơn này kính xin được vào làm thầy tại trường học của bác CADN, mức lương tối thiểu chỉ xin đủ mua châu chấu và bao ăn ngày 3 bữa. Với sự kính trọng và hâm mộ em chỉ mong được làm việc và học hỏi thêm kinh nghiệm:a25:.
Ngoại hình: đòn dài, to con, lông đang thay nên rất xấu, Đầu hói < chỉ tại em thích lao theo mấy em chim trời lắm mồm:a36:.
Sở trường: Chét cực tốt, dìu cầu<DO 1 ngắn cầu cưa và mặt bẫy lồng bằng luyện được> tuyệt chiêu của em là VÔ ẢNH CƯỚC: lao hết chiều rộng lồng trong 1/10 giây:a04:
Sở đoản: em ko bít làm nước <KHÔNG nhẫn kiên có>:a05:

Kính xin thầy nhận cho.

TB: em rất muốn thử sức với thầy hiệu trưởng, còn thằng hầu lo cơm nước và dọn wc cho em <CÙNG CADN bác tên>rất hâm mộ bác về kĩ năng chăm nuôi và pót bài, xin anh chỉ giáo thêm cho nó nhóe. Hình em áo quần xộc xệch quá <đang may> xin gửi sau:a39:.

Kính Đơn:a34:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Kin_Cucci

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác viết đơn cho em Chào Mào xúc tíc quá,chắc lúc nào em viết đơn thi nhờ bác viết dùm mới đựoc
Thích nhất là cái tuyệt chiêu của em nó VÔ ẢNH CƯỚC hehe:a04:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chú chim của anh học võ ở đâu mà khiếp thế,đến nổi phá huỷ nhan sắc luôn đấy(trọc đầu hihi).
nếu mà gần nhà thì chắc em sẽ nhận chú chim của anh về làm hiệu trưởng luôn á.

Son_QNam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trời bác này chơi kiểu đơn xin việc củng là đòn mới mẻ ghê ...mà chắc khó lắm bác ơi ....trường nhà anh cadn là trường điểm của đà nẵng ...giáo viên tuyển ghét gao lắm ...với lại biên chế hơi bị hạn hặp ...hê thui thì bác cứ từ từ chuyển vô quảng nam đê ...em nó có kinh nghiệm đã ...với lại củng là chổ quen biết ....dạy ở trường làng nhà son_qnam thời gian đã ..lúc nào có dịp em củng xin chạy chọt bác chủ tịch chút ít để đưa nó vào biên chế cho ..hiiii ...thui bác cứ từ từ suy nghĩ ..hiiii ..chào bác

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Chào bạn,

Mình mới đọc bài viết hoảng hồn vì trước giờ chỉ nuôi Chào Mào, làm công nhân không biết ai mà viết xin việc :a36:..hehe

Riêng trường hợp đơn từ của bạn mình đã chuyển cho thầy "Hiệu trưởng" xem và có ý kiến như thế này : Hiện trường đã đầy đủ giáo viên các bộ môn cần thiết để đào tạo khoá này. Bên cạnh đó những giáo viên hay bắt nạt học trò đều được trường giao cho "thèn hầu" xử lý. Hình thức xử lý là biệt giam 1 thời gian trên tầng trên cùng của trường.

Như trường hợp "thầy giáo" của bạn tiến cử, mọi yêu cầu đều đạt duy chỉ có ngón nghề VÔ ẢNH CƯỚC thì ghê quá :a36:. Trườc giờ trường chỉ dùng VÔ ẢNH TÁN thôi :a24:.

Dù sao thì đây cũng là sự tín nhiệm tiến cử của bạn. Đại diện trường, đồng thời được sự uỷ quyền của thầy "hiệu trưởng", "hầu" này xin cảm ơn và mời "thầy trò" bạn có dịp ghé Đà Nẵng trước là giao lưu học hỏi sau là thử ngón nghề sở trường của "thầy trò" bạn và món tủ của trường.

Trân trọng,
Hầu
CADN

cau3laphu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kính gửi hội đồng xét tuyển trường CADN:a09:

Em rất buồn vì đơn xin việc bị từ chối, biến đau thương thành hành động, nhân dịp braxin vs mỹ:a31:. Em đã mở lò luyện thi và chiêu mộ thêm một thầy ở trình độ sau đại học, thầy này chủ ham cá độ nên đã ra shop ngồi. tuyệt chiêu là *phản khách vi chủ*
nghĩa là tới nhà người ta mà làm như nhà mình, la hét hoài:a43:. vậy là lò đã có ba thành viên. Vì thành lập chưa đủ tiêu chuẩn nên chỉ đào tạo bổ túc và văn bằng hai. Trường chỉ nhận các em đã qua trường đời 2 năm trở lên không nhận trẻ em:a25:. Loại học trò này hay chui rào nhưng sau khi may xong đồng phục thì chơi sướng lắm ạ:a20:</P>Kính báo để các đồng nghiệp bất cẩn và ham cá độ ở huế đưa học trò đến lò nhóe:a14:

@CADN ; Em rất hâm mộ bác về khả năng văn học và hướng dẫn du lịch. Em định thành lập hội hâm mộ bác nhưng do chưa đủ cơ sở và chưa nắm rõ luật của dd nên tạm hoãn. Sợ phản tác dụng:a43:

@ALL ; Anh em thấy có nên thành lập hội CADN fan clup không? ai tham gia thì vote cho em nhé:a01:

ps: bác CADN nên làm thêm vài chuyến mây trời miền trung nữa cho anh em thưởng thức nhé:a44:

Chỉnh sửa lần cuối:

bemaap

Đẹp Trai Nhất Nhà
SVC$
0
:he: DC gan lớn quá hem,chưa có mọt tờ giấy phép nào mà dám tự xưng thầy với trường hem.tui điện sở giáo dục về kiếm tra là đc toi đó,lịêu đó mà nhận học trò.:he:

mocmien

Thành viên mới
SVC$
0
bác CAND nhà ở đâu vậy , bác hay chơi chim ở đâu hom nào muốn gặp trao đổi kinh nghiệm chút, mình mới chơi Chào Mào lại nam nay đang có 1 tơ 2 bổi , chăm khá mệt vì bổi mới đánh ở quảng nam ( hiên) có gì hồi âm nha nhà mình ở trung nữ vương khu viettel:a14:

cau3laphu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

cho em pót thử hình thằng cu:a07:

khuyến mãi hình hai tít tơ riu ở Phong Nha Kẻ Bàng, ở đây chim di sản không hà:a24:

Chỉnh sửa lần cuối:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
:a04:èng éng eng.... các bác này dám mở trường tư chui nha.nói nhỏ cho các anh biết bộ trưởng bộ giáo dục là bố thằng bạn của bạn con vợ em,cũng hơi quen quen đó,nếu các bác mà mở trường kiểu này em mà mách ông ấy thì có mà đi tù cả nhóm :a04::a04:.nói tóm lại là các anh hãy mau mau liên lạc với em,cửa này cũng to lắm có gì em lo nót cho,đảm bảo các bác mở trường dạy dỗ k có ai tới kiểm tra kiểm mẹ gì hết:a04:,nhưng vừa rồi có cái vụ bạo hành trẻ em,bạo hành học sinh đó không biết các bác có biết không.em cũng có 1 cháu 2 năm tuổi lồng rồi định gửi vào đó không biết có tin tưởng k nhỉ?:a20:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom