Guest viewing is limited

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Em đang muốn làm cái lồng bẩy Chào Mào kiểu huế , lồng 1 mặt , mà không biết kích thướt chuẩn là bao nhiêu , anh em nào có lồng cho em xin kích thướt chuẩn để em làm 1 cái lồng nhé . Cảm ơn anh em đã giúp đỡ .

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Vụ này để mình nói người bạn tìm cái thước nhựa thợ may đo rồi chụp hình cho bạn.

Lồng bẫy CM huế rất nhỏ... chỉ vừa đủ em CM đứng trong thôi.. chơi lồng Huế cần phải tập và dượt chim mồi cho quen lồng bẫy này. Chớ em mồi cho dù VIP cở nào mà đã quen lồng 2 mặt khá rộng rồi... vào lồng bẫy Huế khá hẹp nhỏ... em ý khó xoay sở mình thấy qua vài em mồi Đà Nẵng ở lồng Huế lại không chơi VIP được như lúc ở lồng 2 mặt Đà Nẵng.
Vì vậy tốt hơn nên chơi em nào quen ở lồng Huế thì cứ để nó ở trong lồng Huế hoặc dượt luyện em chim lỡ lên từ lồng Huế lại càng tốt.

thân mến,

wit wiu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn tham khảo số liệu của mình nha: Cao = 28cm, vòng tròn đáy: 16cm, vòng tròn lưng:16cm, vòng tròn giữa=26cm. Thả chim vào lụp cũng thoải mái không chật chội. Mình thấy lồng chợ rùi làm theo mẫu thôi không biết kích thước lồng chợ là bao nhiêu, lồng lụp huế ngoài chợ nhỏ hơn của mình.

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Cảm ơn 2 bác đã giúp , em thấy lâu quá không ai giúp nên làm 1 cái rồi , kích thước của em khá rộng , thoải mái cho chim nhảy nhót ... hi hi .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom