Guest viewing is limited

phale_trongtim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đầu tiên là em khuyên già gần 2 mùa và cái lồng khuyên em tự làm, lông lá lanh tanh bành....hic....cố chăm cho em nó lấy lại đc bộ lông mà lâu quá! :a11:
Khuyên líu + lồng tự làm - YouTube
<object width="640" height="385"><embed src="http://www.youtube.com/v/1sYkUWdzlgU&ap=%2526fmt%3D18&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="640" height="385" wmode="transparent"></object>

<thead>
</thead><tbody>
</tbody>

THứ 2 là em khuyên mồi, em này cũng đc gần 2 năm. Mang đi xe máy mà chạy dưới 50km/h thì ko cần áo lồng ạ! :a03:

Khuyên tập lái xe máy - YouTube
<object width="640" height="385"><embed src="http://www.youtube.com/v/i-gVZ8vnE6Y&ap=%2526fmt%3D18&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="640" height="385" wmode="transparent"></object>

<thead>
</thead><tbody>
</tbody>

cảm ơn mọi người đã xem bài! :a04:

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
khuyên của bạn đẹp lắm, em đầu tiên họa kép phải k bạn, mình bỏ chơi khuyên lâu rồi, năm nay mới chơi lại, nhưng chỉ chơi khuyên trời thôi, không chơi khuyên con, hiện tại cho 1 em nuôi 1,5 tháng, líu cũng được 10 -11 mỏ, 1 em mơi vào cám được 10 ngày mà cũng líu rồi, nhưng chưa được sung

mrphuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bác khéo tay ghê, làm được cả lồng ép mộc cho K, nhìn cũng rất đẹp. Nhưng chim 2 năm lồng rồi mà vẫn còn ở trong đó thì khó có bộ lông và dáng nhảy đẹp được bác ah. Phải cho em nó ra lồng rộng thôi.

cu0ngnuce

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khuyên mồi của bác chơi hay thật đấy
cái lồng bẫy cũng đẹp luôn
nhìn thích mắt quá, cái máu chơi chim lại sôi sùng sục

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
lên luôn cho lồng tự làm nào..... lên ........
chúc bác sớm làm thêm nhiều mẫu lồng khác .........

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chơi chim mà biết làm lồng chim đẹp...thật là hiếm...thật đáng nể...cám ơn a phale_trong tim đã chia sẻ

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con mồi hay quá sắp tới mà đi bẫy chim đấu thì tuyết. mình cũng có một em như vậy nhưng được hơn 3 mùa rùi.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom