Guest viewing is limited

thichduthu

Thành viên mới
SVC$
0
Mình tìm thấy clip này trên Youtube các bạn nghe xem thế nào
http://www.youtube.com/watch?v=A-BBMdSWF44&feature=related
<object width="384" height="313">

<embed height="313" type="application/x-shockwave-flash" width="384" src="http://www.youtube.com/v/A-BBMdSWF44&hl=en_US&fs=1" allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></object>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kính phục con khuyên này, tuy giọng chưa hay nhưng đúng là mình chưa gặp bao giờ đáng phục đó :a21:

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Mình thấy chú này có cái giọng của gà con vài ngày tuổi. Em này đích thị là khuyên nâu rồi

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
bái phục nhỉ đúng ko hả mấy bác!
mà hinhg như em này líu xòe hay sao đúng ko mọi người , cái máy quay mờ quá em cũng chẳng rõ nữa chỉ thấy bản đưôi của em này rất to nên nói thế nếu sai mọi người góp ý nhé , em cũng chẳng rõ là khuyên nâu hay là khuyên mơ nữa thấy mỏ và chân nó màu hồng nhưng nói tóm lại là em này líu dài quá nuôi đc 1 em như thế này thì sướng gấp bạn lần nuôi đc em khuyên mơ ấy chứ!!!
thân chào mọi người chúc mọi người vui vẻ nha!
:a33::a33::a33: ước j` mình cũng có 1 em khuyên như thế này nhỉ!!!

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Ak ak...quả thật chưa thấy bao giờ á.Nghe giọng ẻm thì đúng là họ nhà gà,nhưng xét về cường độ thì quả là hiếm có.Nhìn dáng chim có lẽ là K nâu thật,tiếc là ẻm toàn quay phao câu vào khán giả nên ko dòm đc hết :a24:

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
oạch, "quái chim"? Giọng chả luyến láy gì nhưng trường độ sao "dị" quá thế này? con này chắc là "hack" rồi, nghe điêu thế không biết. Nhưng kể ra được sở hữu một em quái điểu thế này cũng đáng mơ ước phải không các bác.

aopals

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
dã man và tàn bạo giọng dài thật nhưng công nhận là ko đc hay cho lắm

quangminhkt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
khiếp em này bán 1 phát mà tận gần chục mỏ, sợ thật nhưng mà thích

kingrose

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bac có để ý trong clip này em này đang ờ trên cao lắm kg ? Như vậy rút ra kinh nghiệm muốn VK hót dài thì cho lên thật cao ! Kaka tốt nhất là tầng 100 trở lên !Spam ti :a43:

hoanganh3004

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Giọng em này giống giọng gà con quá, nhưng líu 1 mỏ mà như này thì quá kinh khủng

nqminhtn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
E khuyên này líu điên quá .nhưng giọng không luyến lắm .nhưng cũng xin chúc mừng bác :a04:

keng_style

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cũng có 1e líu khá dài(trên 15mỏ),líu pha chòe.máy ảnh đang hỏng.đợi có dịp up lên để các baácthẩm.

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
giọng dài nhưng không luyến láy gì cả, đỉnh thật, khuyên líu hay thường ở chỗ cao mà, con nào líu hay toàn ở trên cây cao nhất,mới thu phuc được 1 em khuyên trời, líu dài hơn em này, nhưng sau này k biết có líu được như vậy nữa không,để bẫy được nó mình phải trèo lên cây cao nhất, buộc thêm cái sào cao hơn cây nữa, thế là em khuyên của mình đứng ở vị trí cao nhất, ngồi tứ sáng tới chiều mới bắt được

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
hihi.. 1 con cọp tương lai đó nha.. con này đi thi thì độ bền có chắc lun, về chất giọng luyến láy thì chắc k đc giải cao.. mà vào đến vòng chọn hay lấy giải khuyến khích e này có khả năng cao lắm nè..hihi..
Thân !

thaibao

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bắn như sơn ca, hihi chim quá điên và độc, chim này theo các bác ở đâu trong khu vực châu á?

Tuyến - IT

Thành viên tích cực
SVC$
0
Công nhận con này líu dài, nếu giọng mà hay thì ko có gì để chê nữa

phithang

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Kinh khủng thật.... Chưa gặp bao giờ. Không biết em nó có bị đau thanh quản không nhỉ???

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom