Guest viewing is limited

chaomaohot

Thành viên tích cực
SVC$
0
các anh em+các cao thủ cho em hỏi.em bẫy được 1 em khuyên nuôi được chừng 2 tháng hót chuyên gần như từ sáng đến trưa, từ trưa đến tối mà sao em nó lại ko chịu líu.em cho ăn cám đâu xanh hoa quả và tắm táp hàng ngày đầy đủ .nhờ các cao thủ chỉ giúp em :a45: :a45: :a45: xin cảm ơn

ngthtung189

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
K mới bẫy mà như vậy là khá lắm rồi. Nhưng để nó líu được thì còn rất nhiều vấn đề nữa, ko phải cứ tắm táp hoa quả hằng ngày là líu đâu bạn. :a25: , có chăng thì em nó vẫn còn tí lửa thôi.
Cái này các bài thảo luận của các cụ đi trước đã nói rất nhiều rồi, bạn chịu khó lục lại và làm i như vậy 1 thời gian cho quen tay đã nhé.
Chúc chim bạn mau líu. :a35: Thân.

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
:a15: hót từ sáng đến trưa mà khi tắm lông chỉ ướt mỗi tý đầu thì bác cho ăn cám thúy tuấn số 2 + 3 sâu quy 1 ngày xem có bắn ko nhé :a01::a01::a01::a01:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
chim mới mà hót nhiều là hay rồi,muốn líu ngay cho cám vàng(của tàu)một vài ngày là líu,nhưng theo tôi bạn cứ nuôi chim bằng cám minh làm tuy líu chậm hơn nhưng có cái sướng là trinh phục được con khuyên

badaigia

Thành viên tích cực
SVC$
0
khuyên của mình cũng thế, mình nuôi từ đầu vụ này, đến giờ đã hót chuyện rất nhiều, to và luyến láy nhưng chưa líu, có bác nào nuôi khuyên đầu vụ này mà đã líu chưa?

chaomaohot

Thành viên tích cực
SVC$
0
có em có 2 con líu rồi một con nuôi được 2 tháng thì mới líu .con 1 con mình bẫy được đến nay 1 tháng mở áo lồng buông tay là líu ngay. mới bẫy được 5 ngày mình tách lồng thêm 5 ngày nữa la 10 ngay nó đã líu được 1-2 mỏ đến nay là 1 tháng líu cũng được. sáng nay mình đã wuay 1 đoạn video em no líu đấu up len youtobe rồi nhưng ko biết chuyển vào diển đàn . bạn vào youtobe (khuyên nhà mộc 1 thang líu đấu)nghe thử xem

vantinh2684

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác nuối mát tay quá nhỉ, e nuôi cũng lâu mà chưa có kết quả nhưng e vẫn chờ đợi xem sao

vuquangtoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình cũng đang có một e khuyên Líu,đang muốn học hỏi a em làm sao cho K giữ đc lửa..

ongtruyendz

Thành viên mới
SVC$
0
Chim mới ko vội vã đc đâu. bạn hãy thử treo nó lên cao và thoáng 1 chút ýt người qua lại. và có tiếng khuyên khác đảm bảo sẽ líu nếu đúng như bạn nói là nó hót chuyện nhiều như thế. phải để nó có cái cảm giác tự nhiên thì nó mới mở mồm ra hót đc.chúc bạn nuôi đc chú chim hay!

here_iam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mấy bác nuôi mát tay wua.. e có 2 e mà 1 e thì chuyện suost còn 1 e thì cứ im ru ru hic

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom