Guest viewing is limited

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này đc 4 mùa mới xong lông ,mấy hôm vừa rồi nắng em ý phởn treo là chiến ,ra giàn nhỏ cafe tầm 20 ,25 lồng chơi nhiệt .Chi đc đi thi giờ voi nhí của khu
Vòng giấu mặt

Vào vòng đối đầu

líu cổ đầu phông lên trông ...xấu hoắc

choe_dat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn em này thích ghê, em mới nuôi 2 em bổi không biết khi nào được giống Anh đây hi....:a21:

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chú khuyên này rất đẹp...líu mồm há to...nhìn rõ cả lưỡi...giá mà bạn cho clip...xem thì đã quá...cám ơn a dat_casper đã chia sẻ

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
máy DT em cùi quay rồi nhưng giật quá nen ko cho lên tiếc là em nó có tật santo chữa mãi ko đc ,nhưng căng là bẹt cầu chơi nhiệt .mới đầu có tật bám nóc lộn xuông ép lồng lun 1 năm thành ra tật santo .mấy hôm này Hn mưa buồn ở nhà.Hôm nào hửng lên em quay các bác chém ,líu ngắm tầm 5,7 mỏ tốc độ ra nhanh đám ứng 1 em khuyên thi đấu khu vực cafe chém gió
mới kiếm dc lồng vác có tí tuổi tang dầy 1cm các cụ chém,3 chân 3 tích ,chân gỗ thị đục 2 lớp đục tay nên có hồn hàng hơi cũ và kỹ

chất tre hồi sưa khác hẳn bây giờ ,phởn chí em vác vào vác định nhờ làm kiểu tang và chân (đặt mới 1 cái như này) nhiều bác chịu có 1 bác thợ nhận nhưng giá thì lên trời

longngahn

"một người vì mọi người..."
SVC$
0
...chiếc lồng khuyên này có lẽ khá lâu năm...điểm nôi bật chiếc lồng này...là tang trống lồi ra ngoài...đẹp đấy...ít lồng có tang trống kiểu này...cám ơn a dat_casper đã chia sẻ...

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lồng này thân đã mọt hết đã phải đi làm lại thân , thời gian đúng là ghê thật ko cái gì mãi mãi đc dù chất tre già đét cũng ko lại

dat_casper

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bộ chân 3 chân 3 tích này cách đây mười mấy năm hơi hiếm ,đến giờ mình sách đi chơi vần còn tranh cãi về tích lồng ,1 nghiêng về thùy Hử ,1 nghiêng về tam quốc (khằng đc và đã đc giám định 100% là hàng vác nhé ) 2 gỗi cầu cũng 2 người cầm đao cưỡi ngựa mà cũng đục khác nhau.Đục tay như thế này giờ vác ít nghệ nghân làm để thổi cái hồn vào lắm bạn à

- - - Updated - - -

Bộ chân 3 chân 3 tích này cách đây mười mấy năm hơi hiếm ,đến giờ mình sách đi chơi vần còn tranh cãi về tích lồng ,1 nghiêng về thùy Hử ,1 nghiêng về tam quốc (khằng đc và đã đc giám định 100% là hàng vác nhé ) 2 gỗi cầu cũng 2 người cầm đao cưỡi ngựa mà cũng đục khác nhau.Đục tay như thế này giờ vác ít nghệ nghân làm để thổi cái hồn vào lắm bạn à
-Vanh tang dầy thế này để mà uốn đc cái tang tre này mất hơn tháng đó bạn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom