Guest viewing is limited

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
e khứu của mình tự nhiên lộn cầu mong a e diễn đàn chỉ giúp cách chữa tật này của em nó

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
thường chim bị như vậy thì bạn nên tìm 1 cái lồng nhỏ! cho e nó vào .lồng hẹp thôi! khi chim đứng thì cách mái lồng khoảng 5cm ! cách 2 là bạn vẫn để chim trong lồng cũ rồi dùng dây cước căng ngang trên đầu chim thành 1 cái lưới nhỏ! ( không để chim chui lọt ) bạn cứ làm như vậy đi còn không được thì làm cách khác nữa :a01:

levinhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình cũng nhot em no vào 1 cái lồng nhỏ rồi nhưng em no vẫn lộn bình thường.còn để ở lòng củ mình cho cây cầu cao lên gần lóc lồng em no vẫn lộn thế mới buồn

mêchim1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
căng dây ngang qua hoặc cắt cánh em nó đi....lấy dây cước căng ngang 2 sợi qua....hoặc bắt em nó ra cắt phăng lông cánh em nó đi...chịu 1 mùa xong mùa lông cái là đẹp như thường....áp dụng cả 2 biên pháp xem sao...mà khướu em thấy lộn cũng ko có vấn đề mấy đâu

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
khó trị rồi đây,bạn dùng 4 cái đĩa CD không sài đến nữa ,để vào 4 thành lồng chim (xoay mặt có nhiều màu sắc vào trong lồng) ngang tầm với con chim của bạn! vẫn để dây dăng trên đầu nó,đừng cắt cánh chim sẽ hoảng đó! nó mà tụt lửa thì khó dưỡng lại lắm!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom