Guest viewing is limited

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em này mình mua ở daklak đã 2 mùa .không biết chơi thế này được ko anh em svc nhận xét dùm.
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/To68o6hBwME" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ledem64

Thành viên mới
SVC$
0
em này mình mua ở daklak đã 2 mùa .không biết chơi thế này được ko anh em svc nhận xét dùm.
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/To68o6hBwME" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chim của bạn quá hay. Bạn mua được con chim tuyệt quá học giọng được hót xòe đuôi múa cánh. Đúng là chim hiếm đó bạn. Mình đang cần tìm một em như vậy mà chưa ra. Giờ càng ngày càng khó không biết tìm ở đâu bây giờ. Chúc mừng bạn có chim hay nhé !

notstop9406

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim múa quá đẹp anh ạ em đang tính nuôi 1 con mà kiếm được 1 con như vậy thì .....:a43::a43::a43:

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
khướu này nuôi cũng được nâu rồi khướu này ở chỗ em gọi la khướu mua.phải cực thuần và căng mới được như vây.thường thì chỗ em khướu đi bẫy mới được như vậy.chúc bác có được chú chim hay

kibou

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này chơi hay quá bác chủ thớt mua được chim hay rồi không biết được là giá của em nó là bao nhiêu vậy bác

bác mua ở đâu trên Daklak vậy ? cho em cái địa chỉ bữa nào em có điều kiện em lên tham khảo cái.

mà hình như bác cũng đang ở sài gòn không biết bác đang ở quận mấy nhỉ khi nào rảnh cho anh em ghé

thăm xem chim được không em cũng đang tính mua em Khướu về cho ông cụ nuôi cho em biết cái giá nhé bác

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này chơi hay quá bác chủ thớt mua được chim hay rồi không biết được là giá của em nó là bao nhiêu vậy bác

bác mua ở đâu trên Daklak vậy ? cho em cái địa chỉ bữa nào em có điều kiện em lên tham khảo cái.

mà hình như bác cũng đang ở sài gòn không biết bác đang ở quận mấy nhỉ khi nào rảnh cho anh em ghé

thăm xem chim được không em cũng đang tính mua em Khướu về cho ông cụ nuôi cho em biết cái giá nhé bác

Mình có ông anh ở trên chuyên đi gỗ ,ồng wen mấy người đi bẫy nên nhờ ông lúc nào có chimhay báo mình.hiện mình đang có 5 em múa,coém hay hơn vậy.mình sẽ khoe với mại người. ah nhà mình ở gò vấp anh em nào quan tâm alo cho minh :............. mình tên quyết nhé.

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Chim của bạn quá hay. Bạn mua được con chim tuyệt quá học giọng được hót xòe đuôi múa cánh. Đúng là chim hiếm đó bạn. Mình đang cần tìm một em như vậy mà chưa ra. Giờ càng ngày càng khó không biết tìm ở đâu bây giờ. Chúc mừng bạn có chim hay nhé !

bạn ghé chỗ mình nhé khướu múa mình nhiều lắm,mình chuyên choi mấy em này mà ,thikminh2 để lại cho một em về chơi,nhưng mà giá hơi cao đó nha ( miền bác gọi là hơi mặn hiiii )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom