Guest viewing is limited

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ảnh này em chụp cách đây một tháng rồi. Giờ em nó béo hơn chút và đang thay lông.
Các bác ngắm giúp xem em nó thế nào:a12:

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Không bác nào ngắm qua hộ em với ạ.
Em nó hót hét thì cũng tạm, nói chung là từ khi em chưa dậy đến lúc em cho em nó đi ngủ:a12:, hy vọng sau khi thay lông xong sẽ hay hơn nữa

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Bạn coi lại, hình lớn quá, không thấy được?
Bạn chỉnh lại kích thước cỡ 800 x 600 là được rồi.

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hình củe em nhỏ hơn 800x600 mà bác, cảm ơn bác góp ý em sẽ resize hình (Nhưng làm online chậm quá).

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
con khướu này rất đẹp, mặt dữ, sau này thuần chắc là hay lắm đây. hót nhìu giọng ko bạn. cặp chân thế kia chắc giọng rừng mê li lắm

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn bác đã khen em nó, em nó hót cả ngày bác ạ,, giờ cũng đang hót ngoài kia ạ. Em đang tính mượn máy quay về quay em nó hót post lên anh em đánh giá giúp, tiếc là không có giọng bắt cô trói cột, e đang dạy nó hót giọng đó.
Em nó giờ đang thay lông,:a12:.Theo một bác chơi chim có tiếng ở chỗ em nhận xét khoảng 2, 3 tháng nữa là chiến tốt rồi ạ.

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sau một tháng chăm sóc khướu của em giờ như thế này, lông vẫn chưa xong hết các bác ạ
Em nó có cả giọng Quý chủ và bắt cô trói cột. Em đang cố gắng tăng cường mồi tươi (giờ khó kiếm quá)
Các bác xem em nó sắp cho đi chiến được chưa ạ?

chimseonline

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú chim của pác thật là đẹp.mình thích những chú khướu này. ác chim và chơi lại bền..
con chim của pác có đến 7-8 tuổi zồii đấy nhỉ.

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
bác chủ làm cái video đi. nhìn nó thế kia, xong lông là inh ỏi lắm đấy nhá. chim nhìn bộ rất cứng, mặt chim dữ nhưng đằm. chơi hay phải biết

Nguoilatg2003

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú chim của pác thật là đẹp.mình thích những chú khướu này. ác chim và chơi lại bền..
con chim của pác có đến 7-8 tuổi zồii đấy nhỉ.
Chú này em mới nuôi nửa năm thôi bác ạ, tuổi lồng em nó chắc chưa được một năm đâu bác ạ, lúc mua chủ em nó cho ăn cám heo nên nuôi mãi giờ mới được thế

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

bác chủ làm cái video đi. nhìn nó thế kia, xong lông là inh ỏi lắm đấy nhá. chim nhìn bộ rất cứng, mặt chim dữ nhưng đằm. chơi hay phải biết
Em sẽ cố gắng làm cái video để các bác ****, giờ lông đuôi ra gần hết rồi....chú này là do một đại trưởng cự chim đi chọn cùng nên em không chê được câu nào...

runghoang

Thành viên mới
SVC$
0
Ðề: khuou

tôi thấy con này đuựoc đấy. tôi mới đưa một e bạc má về. được hơn 1 tuần. hót rồi, trưa nay vưa hót vừa nhấp đuôi lễnuống. bạn có đánh gì con khuou của tôi k?

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này về dáng thì không được ok cho lắm chim đã nhùi tuổi lồng chân xuống vẩy. lười hót,yếm cổ không được rộng và khuyết tròn lông xơ.điểm cuối là bạn nên thay cho em nó chiếc cầu lứa để em nó mài mỏ .đây là vài lời nhận sét của mình đừng dận vì lời chân thật nhé

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom