Guest viewing is limited

nguyen ngoc - sau xanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đây là con huýt cô em hài lòng nhất trong cuộc đời đi bẩy, chim đấu mãi từ 5h50 sáng đến tận 4h chiều em mới tóm được, chim mồi nhà em kêu muốn hết hơi luôn, phải dùng đến 3 con mồi, 2 con mái, và gài lưới xung quah lục chim mồi (giống như bẫy Họa mi vậy đó), con này k dính lục, vì em theo nó gần 3 tháng rồi, lần này dùng lưới, chim bay đá và dính. em mừng hết biết luôn, tưởng con này cũng già lắm rồi, nhưng khi bắt được mới thấy là lông đuôi chưa đen hết, khoảng 75% hà. em chụp hình em nó không được vì nhát wa, nên em mới quay clip của em nó, nhưng không biết chèn vào đây bằng cách nào, các mod chỉ giúp em với, chỉ tại đây luôn ha, chứ hướng dẫn của diễn đàng em xem không hiểu, thấy toàn là clip khong hà, chứ cách chèo vào thi không có.:a35:

huytcosau

Thành viên mới
SVC$
0
làm gì phải theo nó lâu vậy bồ. mà có chắc là nó không đó, chứ chim mà chịu đá thì bẩy cao lắm là một buổi thôi

songhao577499

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
làm gì mà bồ nói ghê vậy? chim giữ lắm củng theo 1 tuần à, bồ theo tới 1 tháng có k đó?. mình chỉ bồ 1 cách, nếu chim đá hoài mà k vào lup chắc chắn chim đả bị bể lụp, vì chim mới k bao giờ biết đó là gì, nó chỉ biết đối thủ của mình đang làm gì và làm ra sao. vì vậy nếu chim k chịu đá thì bạn cứ lấy thêm 1 hay 2 lup k treo kế đó thế nào nó củng chết với cái lup k đó. ban cứ thử đi ( nhưng với diều kiện chim mời của ban k bị chim bổi đá bể, phai đấu thạt xung). thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom