Guest viewing is limited

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0

Chú này là con chuyền 3 tháng của NguyenTuan.
Hihihi
Mình pót hộ Tuấn nhé.
Kakaka

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
chà! Anh NguyenTuan có chú HC dạn nhỉ! chúc mừng anh!:p

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Đây là chú mồi của Công Minh và những chú chim rừng bị nó thu phục kakaka

Đây là chú mồi của Nick lúc ra trận vẫn bình thản tắm nắng kakaka

Giọng hót của chú mồi Công Minh
<embed type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" src="http://i60.photobucket.com/player.swf?file=http://vid60.photobucket.com/albums/h28/congminh_2006/Video15.flv" height="361" width="448">

Chỉnh sửa lần cuối:
N

__Nick__

Guest
con em dạo này buồn quá anh Minh ơi. nó im thôi klo hót hét gì nữa. từ sáng đến giờ chưa nghe câu nào. toàn đứng 1 chổ rỉa lông và ngủ thôi. buồn thật.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con em dạo này buồn quá anh Minh ơi. nó im thôi klo hót hét gì nữa. từ sáng đến giờ chưa nghe câu nào. toàn đứng 1 chổ rỉa lông và ngủ thôi. buồn thật.

Vậy lên anh lấy con khác, thứ 7 vừa rồi mới có thêm 1 em chuyền, anh định thả giống anh Tuấn xem sao nè
kakaka

que_matrix

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh Minh coi có con chuyền nào thật non cho em 1 con đi! Thấy hình trên cũng máu lắm rùi!
Nha anh!

N

__Nick__

Guest
Vậy lên anh lấy con khác, thứ 7 vừa rồi mới có thêm 1 em chuyền, anh định thả giống anh Tuấn xem sao nè
kakaka
thôi anh ơi. nuôi em nào 1 em thôi. lung tung sợ lắm hihihi. với l;ại dù gì nó cũng quen em và em cũng quen nó rồi. ko nỡ bỏ.à sẵn đây anh cho em hỏi. con than bổi của anh mua hôm trứoc đó. giá nhiêu vậy? định kiếm em than nuôi, mà than con thì kiếm ko ra đánh chơi than bổi thôi. nhưng bổi mới tung ghê quá. định kiếm em nào có mùa về nhà làm của nè anh hihihi

Chỉnh sửa lần cuối:
N

__Nick__

Guest
nói đi thì phải nghĩ lại. con HC của em nhìn nó thấy cưng quá. ra trận mà bình thản như đi dạo hihihi:D:D:D hàng độc

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
nói đi thì phải nghĩ lại. con HC của em nhìn nó thấy cưng quá. ra trận mà bình thản như đi dạo hihihi:D:D:D hàng độc

Do cái lục của em nó nhạy quá nên chim dễ bị hoảng. Em nên đặt 1 cái lục xịn mà chơi. Chưa dính chim mà cứ sập bẫy hoài thì mình cũng thấy sót cho con chim.
Con đó anh mang đi bẫy với anh Tuấn dính được 2 em đó, lúc đó anh tưởng nó là con mái, ai dè bây giờ nó hót nên biết là trống kakaka....

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
nuôi vài tuần hãy thả Minh nhe! Kẻo nó chưa quen mấy con kia, nó bay mât tiêu là buồn đó nhe! hihihi

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
chà! Anh NguyenTuan có chú HC dạn nhỉ! chúc mừng anh!:p
Con đó cũng do CongMinh tặng, hên xui mà, hihihi nó dễ thương lắm, ngày nào cũng bay về ăn, cầm cào cào để trên lòng bàn tay là nó sà xuống đậu trên tay ăn ngon lành.

N

__Nick__

Guest
anh tuấn chắc là có duyên với HC rồi. con anbh minh đưa em cũng còn non lắm dạn cực kì. nhưng chưa thả lần nào hihihi. mấy con sâu em nuôi chưa có loại nào là em ko dám thả hết. đầu đỏ đầu xanh gì cũng thả láng. nhưng con huýt cô thì hok. có mình nó à. lỡ bay mất thì sao hihihi:D:D

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
uh Nick nói đúng đó, con HC của anh nó về là vì còn 1 con trong lồng. EM chỉ có 1 con nên không chắc là nó bay hay ở nữa ha. Nhưng em lo gì mất con đó thì xin anh congminh con khác. Congminh là nơi cung cấp Huýtcô mà

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
uh Nick nói đúng đó, con HC của anh nó về là vì còn 1 con trong lồng. EM chỉ có 1 con nên không chắc là nó bay hay ở nữa ha. Nhưng em lo gì mất con đó thì xin anh congminh con khác. Congminh là nơi cung cấp Huýtcô mà
Tuấn nói vậy hơi quá á............... Hiện nay Minh còn có 3 con thôi. 1 mồi và 2 chuyền.

Chỉnh sửa lần cuối:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi! Pác Minh là đầu nậu chim HC ah?:eek:

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Dạ em chỉ nuôi chơi các anh tha cho em nhe..............
Có ai muốn nhậu thì 5h ra Nguyễn Kiệm nhậu gâu gâu nhé....
Anh Tuấn đãi...
kakaka

nguyentuan

Thành viên tích cực
SVC$
0
hiihih, nói vậy không phải ah? Vây thì xin lỗi nhe! Vậy bây giờ Minh chuyên về gì đây nhỉ? Nói để anh em nào cần cung cấp thì tìm đến cho yên tâm đó mà.

N

__Nick__

Guest
100% la HC roi. sory hom nay tu nhien may bi dien nen em ko go dau' dc may anh thong cam.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Clip huýt cô hót

<object height="325" width="400">:19::19::19::19::19::19::19:

<embed src="http://media.imeem.com/v/zcNoKXqIpy/aus=false/pv=2" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" height="325" width="400"></object>
<object height="325" width="400">

<embed src="http://media.imeem.com/v/HYlCBWaQny/aus=false/pv=2" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" height="325" width="400"></object>

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom