Guest viewing is limited

[K-One]Gino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim chuyền bắt được 3 ngày, sáng đem ra thử xem thái độ thế nào. Ai ngờ vượt ngoài mong đợi :). Cách thuần thì mình có nói trong clip, tỷ lệ thành công gần như là tuyệt đối :) mà các bạn đễ ý coi chừng nó chết luôn thì tội :) Mình chỉ chơi OM, Hút mật thì nuôi thuần rồi cho cậu của bạn gái hehe

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
chưa coi hết clip , nhưng nhìn con chim xù 1 cục như vậy thì nó thiếu dinh dưỡng + thiếu nắng . có thể chết trong 7 ngày .

- - - Updated - - -

thả đi bác ơi , nhìn nó tội nghiệp quá . Chim có xíu mà bác bỏ đói 1 ngày, bác bự con vậy bỏ đói bác 1 ngày coi bác chịu nỗi k nói chi chim .

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
quá đã , bữa nào quay clip bẫy hút mật nha bạn , mình cũng đang ghiền đi bẫy :a43::a43:

[K-One]Gino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trễ hẹn clip con HM tơ 1 tuần lồng của mình với nhsang :D. cả tuần vừa rồi đem đi bẫy thử quên luôn vụ up clip ^^
Theo mình thấy HM là 1 loài háo đá, mình đễ ý là chẳng con nào hót đấu quá 5p :d. và ý thức thời gian của nó khá tốt, cứ vào khoảng giờ nào đó hoặc cách bao nhiu phút là nó lại xuất hiện 1 lần. mình hay lang thang ngoài đường, đễ ý thấy nó ở cây nào 1-2 lần là mình tới đó bẫy ngay :D. À chia sẽ luôn đễ mấy bạn hay đi bẫy thuận lợi hơn, HM rất thích cây Liễu và cây Vông ( Osaka đỏ ). tuần vừa rồi mình bắt hơn 20 bổi chỉ trên 2 cây đó ^^.
Up vài tấm hình cho vui, đi bẫy có vài thằng đệ 8 cho đỡ buồn :)
View attachment 5916
View attachment 5917
View attachment 5918

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
quá đã , bữa nào về ngã 4 tân quy thằng bạn mình sẽ ghé nhà bạn dắt mình đi bẫy nhé hehe
Mà con chim mồi của bạn là chim thuộc hay chim gì vậy bạn ? bữa nào quay clip e nó lên xem nhé

[K-One]Gino

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim chuyền bắt được 3 ngày, sáng đem ra thử xem thái độ thế nào. Ai ngờ vượt ngoài mong đợi :). Cách thuần thì mình có nói trong clip, tỷ lệ thành công gần như là tuyệt đối :) mà các bạn đễ ý coi chừng nó chết luôn thì tội :) Mình chỉ chơi OM, Hút mật thì nuôi thuần rồi cho cậu của bạn gái hehe
Vài tiếng nửa thôi là 2014 rồi, up cái clip kỷ niệm 2013 củng là 1 tháng lồng em này :)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom