Guest viewing is limited

niji7

Thành viên mới
SVC$
0
Các Bác xem cái lồng Chòe Than này của em tn? Xin cho ý kiến, **** gió nhiệt tình và để lại cái Thank! nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
nhận xét sơ bộ thì đẹp, chạm sợ nhưng có nét nhưng có 1 số vấn đề bác ạ. Cửa hơi cao nên muốn sang lồng tắm hơi khó. Bác nên mua mấy cái nẹp chứ dùng bằng cọng dây sắt thế kia nhìn phản thẩm mỹ quá. Nếu em không lầm thì hình như loại lồng này là loại lồng dùng chơi để bàn nên chân mới cao như vậy.
Mới thấy có nhiu đó ah. Nhưng nói chung là em vẫn muốn có một cái lồng như của bác. Đúng tiêu chuẩn dành nuôi than luôn....:a15::a15::a15:

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng đẹp quá.bác cho e hỏi đặt cái lồng này hết nhiêu vậy ạ?

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
lồng này trông rất quen, nhìn chung là đẹp, hình như bác lấy ở cửa hàng tuanhht thì phải? Sở dĩ dùng dây thép vì người bán bán lồng không, chưa có phụ kiện đi kèm nên nó thế bác ạ.

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các Bác xem cái lồng Chòe Than này của em tn? Xin cho ý kiến, **** gió nhiệt tình và để lại cái Thank! nhé

Hi hi, lồng này trông quen quen:a24:, lần sau post ảnh chụp từng bộ phận một như: chân, tang trống... và cũng giới thiệu luôn đáy làm bằng trúc luôn cho mọi người biết. Nhớ post bài vào đúng mục lồng than và phụ kiện, bảo bố trả tiền bản quyền lồng cho chú đấy nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
đúng rồi đã lên ae nhận xét thì nên đưa từng chi tiết để dễ đánh giá nha bạn.nói chung lồng làm đẹp.nan mảnh phôm lồng đẹp.hay cây kiếm hay hay.nhìn đơn giãn.nhưng tre chưa được già lắm

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0

Chiếc lồng bạn đặt làm khá kỹ. Tuy nhiên bố cục của chiếc lồng nhìn sẽ thanh hơn nếu phần thẻ kiếm và cửa lồng người làm cho chuốt nhỏ thêm. Nhìn cái cửa mà mình thấy nó giống phần cửa của lồng mi chọi.
Chiếc lồng này bạn nên để khô rồi hãy phủ dầu nhé. Lồng đẹp, thèm quá

tuandiep

Thành viên tích cực
SVC$
0
lồng của bạn rất đẹp.nếu có thêm chú chòe chiến gấu nữa thì tuyệt vời.

vitbeo88

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Lồng chòe của bạn đẹp quá..Màu rất đều.bạn phủ 1 lớp dầu lên là ok.

ducanhtd

Thành viên mới
SVC$
0
Lồng nay nuôi Chòe Lửa thì thôi rồi,mà sao cái khung cảnh đằng sau cái lồng em nhìn quen lắm,hình như gặp ở đâu thì phải:a24:

Trường Minh

Bạn của tôi: Chào Mào
SVC$
0
Lồng nay nuôi chòe lửa thì thôi rồi,mà sao cái khung cảnh đằng sau cái lồng em nhìn quen lắm,hình như gặp ở đâu thì phải:a24:

Lồng này ai nuôi Chòe Lửa bạn, nuôi lửa bắc đuôi ngắn à, với lại kể cả nuôi lửa thì cũng ko hợp cho lắm, có lẽ lồng này nuôi chòe than là hợp nhất nhưng ko thích cái cửa lồng, nó lai với lồng Mi quá, ko cần thiết và nhìn ko thoáng lồng nếu nhìn từ phía trước vào,

chipchipbt

Thành viên mới
SVC$
0
Mình rất thích lồng kiểu này trong TPHCM tìm hoài mà ko thấy

diamo

Thành viên mới
SVC$
0
Lồng thì e thấy đẹp nhưng để nuôi Chòe Lửa thì nhớ cắt bớt đuôi nó bác ạ :))

AromA

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác chủ thớt cho hỏi lồng này bác mua thiệt hại bao nhiêu vậy,đang định kiếm 1 cái nuôi con than chơi.

quang37

Thành viên tích cực
SVC$
0
Nếu đúng kiểu Miền Nam thì lồng này chẳng hợp để nuôi con gì cả. Than thì cao quá, Mi thì nhìn mỏng manh quá, Lửa thì càng không, Chào Mào thì lồng kiếm càng không hợp.

KAN16

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng rất ưng những mẫu lồng đơn giản như thế này. Về chiếc lồng của bạn thì mình thấy chất tre chưa đc già cho lắm & cửa lồng với hai thanh kiếm xỏ cửa nhìn hơi thô so với tổng thể cả lồng. Nhựng tổng kết lại thì chiếc lồng này của bác vẫn rất đẹp! :)

buiquyen.h

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhìn lồng đơn giản nhưng mà rất đẹp đó bạn.vào dầu đi.

tamoleo

Thành viên tích cực
SVC$
0
em thích cái cửa kiếm với lại quả chân voi của nó quá bác chủ ạ
lồng đẹp chúc mừng bác

mrbean

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
lòng đẹp quá. nếu đủ phụ kiện thì ok hơn. chỉ còn vô dầu nữa là dùng được. chúc mừng .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom