Guest viewing is limited

khuyenkhung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chào tất cả mọi người mọi tầng lớp mọi lứa tuổi đều chung sở thich và thú vui đam mê chim vành khuyên trên cả nước nói chung chung Thành phố Hà nội nói chung vả huyện Từ liêm nói riêng {Đặc biệt bao gồm cả quận Cầu giấy-Bởi vì ngày trước Cầu giấy và Từ liêm là một}Tôi thấy tất cả các quận huyện đều có hội khuyên của riêng họ!Tại sao chúng ta lại không thể đồng tâm và hiệp lực lại để anh em chúng ta có một nơi chốn tụ hẹn vơi nhau để cùng tham gia và bàn luận thú chơi thanh tao và nhã nhặn này!Trên đây là mấy lời khiếm nhã phơi tỏ ruột gan Mong các bác bỏ qua và lượng thứ cho tôi nhé!!!Rất mong được hồi âm và được nghe những đóng góp chân tình của các bác!!!!!Mọi ý kiến khác xin vui lòng gửi về hòm thư:haitien72@yahoo.com hoặc số:01233391293!!!!Xin chân thành cảm ơn tất cả các bác!Xin chúc các bác và gia đình một ngày lễ Độc lâp an lành vui vẻ và hạnh phúc!!!!Bên cạnh những chú chim Khuyên!!!!

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
nếu tôi ko nhầm thì ở đấy đang kêu gọi ae thành lập CLB từ liêm,và đã có một số ae đã ra đấy dãi chim,chúc khuyenkhung nhanh chóng thành lập CLB,để ae đến giao liu học hỏi kinh mghiệm,:a17:

khuyenkhung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu tôi ko nhầm thì ở đấy đang kêu gọi ae thành lập CLB từ liêm,và đã có một số ae đã ra đấy dãi chim,chúc khuyenkhung nhanh chóng thành lập CLB,để ae đến giao liu học hỏi kinh mghiệm,:a17:
Đúng rồi anh ạ!Nếu có thể thì em muốn được gặp anh để giao lưu học hỏi được không anh!Nhắn lại cho em nhé!!!!

khuyenkhung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Các bác ủng hộ topic nay cho em chút xíu để lấy lại chút ít tinh thần cùng chút kinh nghiệm ít ỏi tham gia cùng các bác chứ lỵ!!!:a29:

dinhcoc

Mê chim nên chăm học về chim...
SVC$
0
Các bác ủng hộ topic nay cho em chút xíu để lấy lại chút ít tinh thần cùng chút kinh nghiệm ít ỏi tham gia cùng các bác chứ lỵ!!!:a29:
HẢI ơi,e muốn thành lập CLB,trước hết e phải tìm địa điểm dượt chim,để lấy chỗ cho ae đến,và giao liu,hi hi,chúc e nhanh chóng lập dc hội khuyên từ liêm nhé,:a19:

khuyenkhung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
HẢI ơi,e muốn thành lập CLB,trước hết e phải tìm địa điểm dượt chim,để lấy chỗ cho ae đến,và giao liu,hi hi,chúc e nhanh chóng lập dc hội khuyên từ liêm nhé,:a19:
Em biết rồi anh ạ!Có lẽ em sẽ post hình ảnh của địa điểm này lên để anh em cho ý kiến anh ạ!!!Chán quá!!!!Chỉ mỗi anh em mình độc diễn:a09::a09::a09::a09::a09:

Zjp_0

Thành viên tích cực
SVC$
0
Anh ở khu vực cổ nhuế, em thì lại ở khu vực gần công an huyện từ liêm .Nhưng em ko có Khuyên em chỉ có Chào Mào và cu gáy :a42: lúc đầu nghe thấy từ liêm vui quá tưởng gần nhà em ai nghờ tít trên cổ nhuế .Em cũng chúc anh nhanh thành lập dc hội chim khuyên tù liêm khu vực cổ nhuế :a04:

Baochaomao

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng ở cau giấy mà bác dợt ở cổ nhuế thì cũng xa quá nếu ở gần cho em đăng ký một chân

kameroko1310

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ở cổ nhuế dợt chỗ nào thế các bác cho em địa chỉ với

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom