Guest viewing is limited

nguyenbagiau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
để anh em trong diễn đàn có dịp trao đổi kinh nghiệm và thể hiên niềm đam mê cu gáy. mình mạo muội lặp ra toppic này cho anh em có chỗ đi lại
anh em sẽ tổ chức 1 hội chim cu gáy hà nội 1 đến 2 tuần offline gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm nuôi dạy chim 1 lần
anh em nào cùng chung chí hướng thì cho ý kiến nhé
có thể trao đổi trong diễn đàn hay trực tiếp với mình
yahoo vuthanhtung_lucquan1
hay qua sdt 0974526667

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Nhiều bạn HN lắm bạn ơi.

Bạn khởi xướng thì chuẩn bị địa điểm và phương thức họp mặt đi. Mình xin ủng hộ bạn 1 phiếu.

Thân.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
hic.

Dạo này bác Đĩa nhà mình hoạt động rộng khắp nhỉ, giờ sang cả cu nữa cơ. Lĩnh vực nào cũng thấy bác xắn tay nhảy vào góp vui, đúng là anh em SVC có phước khi được bác chỉ giáo. Kinh nghiệm tuổi đời lẫn tuổi nghề của bác thật đáng khâm phục và đáng học hỏi nhiều nhiều ạ.

Thân.

moc_hanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thân chào anh em có niềm đam mê chơi chim Cu gáy. thực ra phong trào chơi chim cu gáy ở Hà Nội cũng được phát triển vượt bật trong thời gian vừa qua chính là nhờ sự đóng góp nhiệt huyết của các anh em. cũng chẳng phải đâu xa Câu lạc Bộ Chơi chim Cu Gáy Hà Nội được thành lập khoảng 2 năm trở lại đây, là nơi giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm của mọi người . hiện nay Câu lạc Bộ Chơi chim Cu Gáy Hà Nội sinh hoạt tại Quán cà phê Kim ngân, số 34 Đông Quan, cầu giấy Hà Nội .( Đường đi vào cầu quán Đôi, đường Bờ sông song song đường Bưởi đi xuống) . Vậy kính mong anh em tham gia trao đổi kinh nghiêm .

thông báo chuẩn bị thi chim gáy mở rộng lần 1 vào cuối tháng 10 năm 2010

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nguyenbagiau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh ơi cho em xin cái só điẹn thoại néu đã có hội cu gáy rồi thì còn mất thời gian lập làm gì nữa
em đã múa rìa qua mắt thợ rồi còn gì
hội cu gáy mình họp vào cuối tuần hả anh
anh để lại cho em xin số điện thoại đi
hay cái yahoo cũng được

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

moc_hanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thông báo tới toàn thể anh em chơi chim Cu Gáy

Thông Báo

( về việc tổ chức thi đấu chim Cu gáy lần thứ nhất)

Để chào mừng Đại lễ 1000 năm thăng long Hà nội thành công rực rỡ. Câu lạc bộ chơi chim Cu Gáy Hà Nội tổ chức thi chim Cu Gáy mở tộng lần thứ nhất giao lưu 4 tỉnh thành : Hà Nội, Bắc Ninh, Thái Nguyên, Bắc giang. đây là cuộc gặp gỡ lớn hội ngộ nghề chơi ở 4 tỉnh thành nói trên. Vậy kính mời anh em chơi chim Cu Gáy trong và ngoài hội có lòng đam mê tiếng chim Cu Gáy tham gia thi đấu, giao lưu học hỏi.
thể lệ tham gia : tất cả các loại lồng ( trừ những lồng gáy quá kín mà khi thi đấu, ban giám khảo không nhìn thấy chim thi đấu )
thời gian thi từ 8h00 đến 11h30
ngày tổ chức : 31 tháng 10 năm 2010.
Địa điểm : tại sân chính hội Đền Voi phục ( cạnh vườn bách thú Hà Nội, đường Kim Mã )
Tiền đầu lồng : 100.000đ/ lồng
giải thưởng :
+ 01 giải nhất 1 lồng gáy trị giá 1.200.000đ+ cờ lưu niệm giải nhất
+ 01 giải Nhì 1 lồng gáy trị giá 800.000đ+ cờ lưu niệm giải nhì
+ 01 giải ba 1 lồng gáy trị giá 400.000đ+ cờ lưu niệm giải ba
+ 01 giải khuyến khích 01 cờ lưu niệm

trân trọng kính mời

thay mặt ban tổ chức

Bùi Văn Hạnh

hoami_dat

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ôi, thích quá mình hôm nay đi xem con chim Gáy, đang định mai đi mua, mình tưởng ở HN ít người chơi Gáy, không ngờ nhiều người chơi vậy, mai đi bắt em này luôn. Chủ chim nói giọng thổ kim, ko biết phân biệt giọng cho nên đang tim hiểu xem con đó giá có đắt ko, thank

Tự Vinh Phuc

Thành viên mới
SVC$
0
làm quen

Chào các bác trong hội cugay HN. Các bác nuôi cugay có hay đi bẫy không hay chỉ để nghe tiếng gay và thi thoảng mang nó đi thi? Nếu bác nào thi thoảng đi bẫy thì cho em làm quen với nhé, em nuôi cugay chỉ để đi bẫy chứ không đi thi :a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom