Guest viewing is limited

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Chào toàn thể anh em,

Sáng nay 08/10/2010. Hội sinh vật cảnh Hà Đông, đại diện là hội Hoa Lan đã tổ chức trưng bày Hoa Lan, chim cảnh chào mừng đại lễ 1000 năm Thăng Long. Do thời gian hạn chế, sáng nay nhà em cũng bớt chút thời gian tham gia. Sau lễ khai mạc là nhà em phải rút quân về đi làm.

Có mấy tấm hình chụp tại lễ hội gửi các bác *** ****.

Hội Hoạ Mi Hà Đông tham gia lễ hội với lẵng hoa tươi thắm chúc mừng lễ hội

Bác này trong ban tổ chức lên nhận Hoa của hội.

Hội Chào Mào cũng góp vui với hội bằng 1 lẵng hoa tươi thắm

Cổng vào lễ hội

Đúng là lễ hội, chỗ nào cũng đông, nào là chim, hoa, lá cành, kekekeke

Tahien duyên dáng 2 tay 3 súng

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

Tiếp tục Khuyên và Yến, có cái lồng khuyên đẹp lắm các bác, tý show sau nhé.

Toàn cảnh lung tung, linh tinh

Đợi giờ đẹp

Các đoàn tặng hoa

Dân chim cò nên đi đâu cũng phải chim cò. TOÀN CHIM LÀ CHIM CÁC BÁC Ạ

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Của nhà làm được, lụa decor mọi nơi mọi chỗ

Như đã hứa, đây là dung nhan lồng khuyên em đã đề cập ở trên. Chả biết lồng này có đến 500K không các bác nhỉ??? Bác nào biết chỗ bán giới thiệu giúp em nhé.

Hình như hết, cám ơn các bác đã ghé thăm. Nếu được vote cho anh em 1 cái lấy tinh thần up ảnh tiếp kekekeke

soc bong

Thành viên tích cực
SVC$
0
đẹp quá bác ạ lễ hội vui thật đấy pot thêm ảnh đi bác mi rung ơi

huyam-ck

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con khuyên trong cái lồng lùn trông lạ quá,Lồng càng đẹp hơn.hihhii.Chúc hội Svc Hà đông thành công và đạt dc nhiều thành tích cao.:a15::a15::a15:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Hội chim họa mi Hà Đông mà các bác có nhiều Chào Mào, chòe và khuyên đem đi mừng đại lễ nhỉ? Không biết họa mi các bác ủ hàng ở đâu đây?:a03::a01:.

hoamirung

Tiều phu đốn củi...
SVC$
0
Hội chim họa mi Hà Đông mà các bác có nhiều chào mào, chòe và khuyên đem đi mừng đại lễ nhỉ? Không biết họa mi các bác ủ hàng ở đâu đây?:a03::a01:.
Chim thay lông nên ủ hết chú ạ. Hôm đấy anh phải đi mượn 1 cặp tham gia cho vui đấy.

hqhaiaka2002

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn phóng sự của các bác Hà Đông thích thật, chim cò và lồng đẹp quá, nhưng không thấy hoạ mi của các bác cao thủ Hà Đông đâu cả, chỉ thấy có bác TaHien và bác Hải thôi. Hihihii. Chúc hội Hà Đông ngày càng phát triển vững mạnh nhé. Hẹn có dịp gặp lại các bác Hà Đông.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom